છેલ્લા કેટલાક દિવસોથી મનોરંજન ઉદ્યોગના ઘણા મોટા સ્ટાર્સના નિધનની અફવાઓ સોશિયલ મીડિયા પર સતત ધૂમ મચાવી રહી છે. કિરણ ખેર, મીનાક્ષી શેષાદ્રી, લકી અલી અને મુકેશ ખન્ના પછી હવે ઈન્ડસ્ટ્રીના દિગ્ગજ પરેશ રાવલના નિધનનાં સમાચાર સોશિયલ મીડિયા પર ફેલાઈ રહ્યા છે. આટલું જ નહીં ચાહકો પણ આ બનાવટી સમાચાર દ્વારા પરેશ રાવલને શ્રદ્ધાજલિ ઓફર કરી રહ્યા છે. આ સાથે જ પરેશ રાવલે જાતે ટ્વીટ કરીને આ બનાવટી સમાચારને નકારી દીધા છે.

Image Credit

ખરેખર શુક્રવારે સોશિયલ મીડિયા પર લાફ્ટર હાઉસ નામના એકાઉન્ટ સાથે પરેશના મૃત્યુના સમાચારને ટ્વિટર પર શેર કરતા લખ્યું હતું કે- ‘ફિલ્મ ઉદ્યોગનો ભાગ રહેલા પરેશ રાવલ જીનું આજે 14 મેના રોજ સવારે 7 વાગ્યે અવસાન થયું હતું. 2021. ‘ આ સાથે, તેના ફોટા પર લેમ્પ્સ મૂકવામાં આવ્યા હતા.

Image Credit

અને તે ફોટો પર લખવામાં આવ્યું હતું – તે ખૂબ જ દુખ સાથે જણાવવામાં આવ્યું હતું કે ફિલ્મ ઉદ્યોગનો ભાગ રહેલા પરેશ રાવલ આપણી વચ્ચે રહ્યા નથી. આ પોસ્ટને રીટવીટ કરતી વખતે પરેશ રાવલે મજાક કરતાં લખ્યું હતું – ‘હું તમારી ગેરસમજ બદલ માફી માંગું છું, કેમ કે ૭ વાગે હું સુતો હતો.’

Image Credit

પરેશ રાવલની આ પોસ્ટ પર ચાહકો ઉગ્ર પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે અને તેમના લાંબા જીવન અને સ્વસ્થ જીવન માટે પ્રાર્થના કરી રહ્યા છે. પરેશ રાવલ તેની ફિલ્મ્સની સાથે સોશિયલ મીડિયા પર પણ ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે. વર્કફ્રન્ટની વાત કરીએ તો પરેશ રાવલ ટૂંક સમયમાં ફિલ્મ ‘તુફાન’ માં ફરહાન અખ્તરની સાથે જોવા મળશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *