ક્રિસ્ટલ ડિસુઝાએ ફરી એકવાર પોતાનો બીચ લવ શો કરતી વખતે આવી તસવીર શેર કરી છે, જેના પર ચાહકોનો પ્રેમ જોરશોરથી વરસી રહ્યો છે. ફોટામાં ક્રિસ્ટલ તેની સુંદર બાજુ બતાવતા બીચ પર રેતી સાથે રમતા જોવા મળી શકે છે, જ્યારે તે જ સમયે તેના કપડાં તેની સુંદરતાને પૂરક બનાવતા પહેલાની જેમ સુપર સ્ટાઇલિશ દેખાતા હતા.

Image Credit

શેર કરેલા ચૂંટેલામાં ક્રિસ્ટલ પીળા રંગના સ્પાઘેટ્ટી ટાંકીની ટોચની અને તેની સાથે બ્લેક શોર્ટ્સ મેચ કરતી જોવા મળી શકે છે. અભિનેત્રીએ વેસ્ટ પર લેધર બેલ્ટ પણ પહેર્યું હતું. તે જ સમયે, તેણે હૂપ્સ અને સ્ટાઇલિશ શેડ્સથી પોતાનો દેખાવ સંપૂર્ણ બનાવ્યો.

Image Credit

ચાહકો ક્રિસ્ટલનો આ અવતાર જુએ છે, જાણે તેઓ તેમના પર અટકી રહ્યા હોય. તેણે અભિનેત્રીની પ્રશંસા કરી અને ‘લવ યુ’ કહેવાનું ચાલુ રાખ્યું, તેને ગોર્જ તરીકે વર્ણવ્યું. તે જ સમયે, કેટલાકએ લખ્યું હતું કે સ્ફટિકો ‘વધુ સુંદર’ બની ગયા છે.

Image Credit

આ પહેલા ટીવી એક્ટ્રેસે વ્હાઇટ મેક્સી ડ્રેસમાં આ તસવીર શેર કરી હતી. સરંજામમાં ગુલાબી ફૂલોની છાપ હતી, જે તેને વધુ સુંદર દેખાવ આપે છે. તે જ સમયે, ક્રિસ્ટલ આ ડ્રેસ પહેરીને ખૂબ જ સુંદર દેખાઈ રહી હતી. માલદીવ્સની વચ્ચે રજાઓ ધરાવતા ક્રિસ્ટલે પણ સફેદ બિકીની પહેરેલી તસવીર શેર કરી હતી, જેમાં તેની સેક્સી બાજુએ લોકોને પ્રભાવિત કર્યા હતા.

Image Credit

ક્રિસ્ટલ ડિસુઝા સ્ટાઇલિશ અભિનેત્રીઓની સૂચિમાં આવે છે અને તેની રજા તસવીરો પણ વાજબી લાગે છે. આ ચૂંટેલામાં તે ખૂબ સુંદર દેખાતા ફ્લોરલ શોર્ટ કાફટન ડ્રેસમાં જોવા મળી શકે છે. જે રિસોર્ટ લુક અનુસાર એક પરફેક્ટ પસંદગી છે.

ફ્લોરલ પ્રિન્ટના આ લાઈટ પર્પલ ડ્રેસમાં ક્રિસ્ટલ લાઇટ બ્યુટી જોવા જેવી છે. તેથી જ જેણે પણ ચિત્ર જોયું તે તે જોતો જ રહ્યો.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *