દેશમાં અત્યંત લોકપ્રિય સિરિયલ તારક મહેતાના મુખ્ય પાત્રોમાંથી એક ભજવનાર ભવ્ય ગાંધીના જીવનમાં દુ: ખનું પર્વત તૂટી ગયું છે. ભવ્યા ગાંધીના પિતા વિનોદ ગાંધીનું કોરોના ચેપને કારણે નિધન થયું હતું. આ અંગે ભવ્યાએ તેના પિતાની યાદમાં ખૂબ જ ભાવનાત્મક પોસ્ટ શેર કરી છે. ભવ્યાએ તેના પિતાને યાદ કરીને લોકોને રસી અપાવવા અને બીજું કંઇપણ વિશ્વાસ ન કરવા અપીલ કરી. તેને લોકોને ઉડાવ અફવાઓ થી દુર રહીને રસી લેવાની અપીલ કરી હતી.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Bhavya Gandhi (@bhavyagandhi97)

ભવ્યા ગાંધીએ સોશિયલ મીડિયા પર તેના પિતાની તસવીર શેર કરતી એક નોંધ લખી છે. ભવ્યાએ લખ્યું છે કે પાપા વિનોદ ગાંધીએ રાજાની જેમ કોરોના સામે લડ્યા હતા, પરંતુ કોરોનાએ તેને હરાવ્યા છે અને અંતે તે થંભી ગયા હતા. ભવ્યા લખે છે કે 9 એપ્રિલે તેને ચેપ લાગ્યો હતો. તે દવા લઈ રહ્યા હતા અને છેલ્લા શ્વાસ સુધી તે તેની સાથે લડતા રહ્યા. ભવ્યાએ લખ્યું, તેના પિતાને યાદ કરતા કે તેના પિતા હતા, અને હંમેશાં તેના જીવનનો એક ભાગ રહેશે. તેણે ખૂબ કાળજી લીધી પણ તે બચી બચી શક્યા નહીં. અહીં ભવ્ય અફસોસ કરતો જણાય છે કે તે લાખ કોશિશ કરવા છતાં તેના પિતાને બચાવી શક્યો નહિ.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Bhavya Gandhi (@bhavyagandhi97)

લોકોને અપીલ કરતા, ભવ્યએ લખ્યું કે હું તમને બધાને વિનંતી કરું છું કે રસી પૂર્ણ કરાવો. કોઈ વાર્તા પર વિશ્વાસ ના કરો. કોરોનાથી બચવાનો આ એકમાત્ર રસ્તો છે. જણાવી દઈએ કે હાલમાં લોકો રસી ન લેવા માટે અલગ અલગ અફવાઓ ફેલાવે છે પરંતુ આપને તેનાથી દુર રહેવું જોઈએ અને જલ્દી રસી મુકાવવી જોઈએ.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Bhavya Gandhi (@bhavyagandhi97)

એ જ પોસ્ટમાં ભવ્યાએ અભિનેતા સોનુ સૂદની મદદનો ઉલ્લેખ કરતાં આભાર પણ કહ્યું. તેમજ ડોકટરો, મેડિકલ સ્ટાફ અને મદદગારોનો આભાર માન્યો હતો. ભવ્યાએ તે પોસ્ટ લખીને લખ્યું કે તેઓ જ્યાં હશે ત્યાં ખુશ રહેશે. ભગવાન તેમના આત્માને શાંતિ આપે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *