અભિનેત્રી અંકિતા લોખંડેની ઓળખ ટીવી સીરિયલ પવિત્ર રિશ્તાના ઘરે ઘરે ઘરે અર્ચના તરીકે થઈ હતી. આ સીરિયલમાં તેમની સાથે અંતમાં અભિનેતા સુશાંત સિંહ રાજપૂત પણ જોવા મળ્યા હતા. માનવ અને અર્ચનાના રૂપમાં અંકિતા અને સુશાંતને પ્રેક્ષકો ખૂબ ચાહતા હતા. રીઅલ લાઇફમાં પણ તે બંને એકબીજાની ખૂબ જ નિકટ બની ગયા હતા, પરંતુ થોડા વર્ષો પછી બંનેનો સંબંધ તૂટી ગયો અને કેટલાક વર્ષો પછી એક્ટરનું મોત નીપજ્યું. તાજેતરમાં, અંકિતાએ તેના તાજેતરના ઇન્ટરવ્યુમાં તેના લગ્ન અને તેના પ્રિય સહ-અભિનેતા વિશે ખુલ્લેઆમ વાત કરી હતી. ત્યારબાદથી તે ફરી એકવાર લાઈમ લાઇટમાં આવી છે.

અંકિતના ફેવરીટ છે સુશાંત :

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Ankita Lokhande (@lokhandeankita)

ઇન્ટરવ્યૂ દરમિયાન અંકિતાને પૂછવામાં આવ્યું કે ‘તેના પ્રિય કો-સ્ટાર્સ કોણ છે?’ તો તેણે જવાબ આપ્યો કે ‘સુશાંત’. હા, અંકિતાએ ઇન્ટરવ્યુમાં કહ્યું હતું કે ‘તે માને છે કે સુશાંત તેનો પ્રિય સહ-સ્ટાર હતો. અંકિતાએ જણાવ્યું હતું કે આ શોમાં બંનેએ લાંબા સમય સુધી સાથે કામ કર્યું હતું. ખાસ વાત એ હતી કે બંનેનો પહેલો શો પવિત્ર સંબંધ હતો. આને કારણે, બંધન વધુ વિશેષ બન્યું. ‘

વિક્કી જૈન સાથે લગ્ન કરવા ખુબ જ ઉત્સાહિક છે અંકિતા :

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Ankita Lokhande (@lokhandeankita)

આ ઇન્ટરવ્યુમાં જ્યારે અંકિતાને પ્રેમ વિશે પૂછવામાં આવ્યું ત્યારે તેણે કહ્યું હતું કે ‘તેને બધે પ્રેમ જોઈએ છે. અંકિતા માને છે કે તે જ્યાં જાય છે ત્યાં ગમે તે કામ કરે છે. તેમણે તેમના પ્રેમ પ્રયત્ન કરીશું. તેનો અર્થ તેમના માટે ઘણું છે. આટલું જ નહીં, અંકિતાએ તેના બોયફ્રેન્ડ વિક્કી જૈન સાથેના આ લગ્ન વિશે પણ ખુલીને વાત કરી હતી. અંકિતાએ કહ્યું કે લગ્ન એક ખૂબ જ સુંદર ક્ષણ છે. તે તેના લગ્નને લઈને ખૂબ જ ઉત્સાહિત છે. ‘

જે બહુ જલ્દી બનશે. લગ્નની યોજનાઓ વિશે વાત કરતાં અંકિતા કહે છે કે તે લગ્ન માટે જયપુર અને જોધપુરનું સ્થાન પસંદ કરે છે. ઉપરાંત, તેને રાજસ્થાની લગ્ન ખૂબ ગમે છે. જોકે, અંકિતાએ સ્પષ્ટ કરી દીધું હતું કે હાલમાં તેના લગ્નની કોઈ યોજના નથી.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Ankita Lokhande (@lokhandeankita)

અંકિતા લોખંડેએ કહ્યું હતું કે ‘તે એક વસ્તુ પોતાનામાં બદલવા માંગે છે’. અંકિતા કહે છે કે ‘તે ખૂબ ભાવુક છે. જે તેઓને પસંદ નથી. અભિનેત્રીનું માનવું છે કે તમારે તમારા હૃદયને થોડું બાજુ રાખીને કામ કરવું જોઈએ. જે તે કદી કરી શકતી નથી. હવે તે તેના દિમાગ કરતાં તેના મનનો વધુ ઉપયોગ કરવા માંગે છે. ‘

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *