પરાયું જેવા પ્રાણી ખરેખર ત્યાં છે કે નહીં તે વિશે વિશ્વભરમાં ઘણી ચર્ચાઓ થઈ રહી છે. ઇન્ટરનેટની દુનિયામાં ઘણી બધી વેબસાઇટ્સ, પૃષ્ઠો, સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ અને મંચ છે, જેમ કે આવા વિષયો પર તેમના મંતવ્યોને વાત કરવા અને વ્યક્ત કરવા. ઘણી વખત જુદા જુદા દેશોના લોકોએ એલિયન્સ જોયા હોવાનો દાવો કર્યો છે, પરંતુ આજદિન સુધી તેમના દાવા માટે કોઈ પુરાવા આપી શક્યા નથી.

Image Credit

હજી સુધી જે પુરાવા બહાર આવ્યા છે તે સંપાદિત અથવા ખોટા હોવાનું કહેવાય છે. હાલમાં ફરી એકવાર એલિયન હોવાનો દાવો કરવામાં આવી રહ્યો છે. આ દાવો યુકેના બ્રેડફોર્ડમાં રહેતી 50 વર્ષીય મહિલા પૌલા સ્મિથે કર્યો છે. પૌલા કહે છે કે એલિયન્સએ પચાસથી વધુ વખત તેનું અપહરણ કર્યું છે. તેમનો દાવો છે કે એલિયન્સ તેમને યુએફઓ પર લઈ જાય છે અને બીજા વિશ્વની સફર લે છે.

Image Credit

પૌલાએ જણાવ્યું કે, એલિયન્સ તે બાળપણથી જ તેનું અપહરણ કરી રહી છે. તે પછી તે 50 થી વધુ વખત થઈ ચૂક્યું છે. એટલું જ નહીં, પૌલાએ પોતાની વાત સાબિત કરવા માટે પુરાવા પણ આપ્યા. તેણે તેના શરીરમાં બનાવેલા ઘણા ગુણ બતાવ્યા. તે કહે છે કે જ્યારે પણ એલિયન્સ તેનું અપહરણ કરે છે, ત્યારે તેઓ તેના શરીર પર વિશેષ નિશાન બનાવે છે. પૌલાએ કહ્યું કે આ ગુણનો એલિયન્સની દુનિયામાં વિશેષ અર્થ છે.

Image Credit

પૌલાના જણાવ્યા મુજબ, એલિયન તેને અત્યાર સુધી 52 વાર તેની સાથે બીજી દુનિયામાં લઈ ગયો છે. તેણે કહ્યું કે એલિયન્સ તેને લેતા પહેલા તેમને કોઈ ચેતવણી આપતા નથી. તે જ સમયે, તેના પરિવારના સભ્યોનું કહેવું છે કે પૌલા અચાનક ચારથી પાંચ કલાક માટે ઘરમાંથી ગાયબ થઈ જાય છે. તે પછી અચાનક આવે છે. પૌલાના જણાવ્યા મુજબ, તે આ ચાર પાંચ કલાક દરમિયાન તેના યુએફઓમાં એલિયન્સ સાથે રહે છે. ત્યાં એલિયન્સ તેમને વિવિધ તકનીકો બતાવે છે, જે હજી સુધી પૃથ્વી પર અસ્તિત્વમાં નથી.

Image Credit

પૌલાના કહેવા પ્રમાણે, જ્યારે એલિયન્સ તેમનું અપહરણ કરે છે, ત્યારે તેઓ તેમને વિચિત્ર દવાઓ આપે છે. તેણે કહ્યું કે તે દવા લેવા માંગતી નથી, પરંતુ તેમાંથી ભાગતી નથી. પૌલાએ કહ્યું કે તે આ દવાથી પીડાય છે. એલિયન્સ તેમને સમુદ્ર અને આકાશનો રંગ બદલતા બતાવે છે. પૌલાએ એક પેઇન્ટિંગ પણ બનાવી છે જેમાં તે બતાવવાની કોશિશ કરે છે કે તેને લેનારા એલિયન્સ કેવી દેખાય છે. જ્યારે પૌલાએ લોકો સાથે તેના અનુભવો શેર કર્યા, ત્યારે ઘણા લોકોએ તેને પાગલ ગણાવી, પરંતુ પૌલાને કોઈ વાંધો ન હતો, તે મક્કમ રહી ગઈ. તેમણે કહ્યું કે બીજા ઘણા લોકો હશે જેઓ એલિયન્સને પણ મળ્યા છે, તેઓએ પણ આગળ આવીને તેમના અનુભવો શેર કરવા જોઈએ.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *