બોલિવૂડ અભિનેત્રી સન્ની લિયોને તાજેતરમાં જ તેના સોશ્યલ મીડિયા હેન્ડલ પર એક તસવીર શેર કરી છે જેમાં તે કેરળના ચાહકોની નવી શૈલી બતાવતો જોવા મળી રહ્યો છે. ફોટામાં સની લિયોન હસતા જોવા મળી રહ્યો છે. તે જ સમયે, ઘણા ચાહકો ફોટામાં ખુશીમાં નાચતા જોવા મળે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Sunny Leone (@sunnyleone)

ઈન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરેલા ફોટાની સાથે સની લિયોને કેેપ્શનમાં લખ્યું કે, ‘આ તસવીર ફેલાવો અને મને આ ચાહકોને શોધવામાં મદદ કરો જેથી હું આ છોકરાઓને આટલા ઉત્સાહથી જવાબ આપી શકું.’ જણાવી દઈએ કે સન્ની અવારનવાર તસ્વીરો શેર કરીને સાથે જબરદસ્ત કેપ્શન આપતી રહે છે જેના લીધે તેની તસ્વીરો ખુબ જ વાઈરલ થાય છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Sunny Leone (@sunnyleone)

સની લિયોને તેના શોના શૂટિંગ દરમિયાન કેરળના તમામ ચાહકો માટે પ્રેમ બતાવ્યો છે. આ વર્ષે ફેબ્રુઆરીમાં, જ્યારે તે સ્પ્લિટ્સવિલાના શૂટિંગ માટે કેરળ ગઈ હતી, ત્યારે સનીએ કહ્યું હતું કે તે કેરળને ખૂબ જ ચાહે છે અને ત્યાં શૂટિંગ કરવાથી તેને વેકેશન જેવું લાગે છે. સન્ની કહે છે કે કેરલનું વતાવર એકદમ મસ્ત છે અને તેને ખુબ જ ગમે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Sunny Leone (@sunnyleone)

વર્ક ફ્રન્ટ વિશે વાત કરીએ તો સની લિયોન છેલ્લે ટીવી રિયાલિટી શો સ્પ્લિટ્સવિલામાં હોસ્ટ તરીકે જોવા મળ્યો હતો. આ દિવસોમાં તે તેની આગામી તમિળ ફિલ્મ વીરમાદેવી અને મલયાલમ ફિલ્મની પહેલી રંગીલા અને શેરો સાથે શૂટિંગમાં વ્યસ્ત છે. આ અગાઉ તેણે ઇન્સ્ટાગ્રામ પર એક પોસ્ટ મૂકી હતી જેમાં તે ફિલ્મના શૂટિંગ દરમિયાન કેરળની શેરીઓમાં વાહન ચલાવવાની શીખી રહી હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *