બોલિવૂડ અને હોલીવુડ અભિનેત્રી પ્રિયંકા ચોપડા પણ આંતરરાષ્ટ્રીય ફેશન આઇકોન છે, જેના કારણે તે પોતાની ફેશન સેન્સ અંગે ચર્ચામાં રહે છે. પ્રિયંકા તેના બધા પોશાક પહેરે છે અને ચાહકોની સામે છે. તાજેતરમાં જ પ્રિયંકા ચોપડા તેના એક પોશાક પહેરે માટે ઘણી બધી હેડલાઇન્સ બનાવી રહી છે જેમાં તેણે હિન્દુ દેવી કાલી માતાજીની પ્રિન્ટ વાળું જેકેટ પહેર્યું છે.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે આ તસ્વીર પ્રિયંકા ચોપડાના ઓફીશીયલ પેજ પર નહિ પરંતુ ઇન્સ્ટાગ્રામમાં પ્રિયંકાકલોસેટ પર મુકવામાં આવી છે, અહીં પ્રિયંકાની ફેશન અને તેના નવા લૂકસ અને કપડાની તસ્વીરો મુકવામાં આવી છે. હાલમાં આ તસ્વીર ખુબ જ વધુ વાઈરલ થઇ રહી છે.

પ્રિયંકાની આ તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર ધમાલ મચાવી રહી છે. ખરેખર, આ ફોટામાં, પ્રિયંકા ચોપડા લાલ કપડાંની સાથે સ્ટોકિંગ્સ અને પમ્પ હીલ્સ વહન કરે છે, આમ તો પ્રિયંકા દર વખતેની જેમ તેના લૂકમાં જ હતી અને તે ફેંસને પસંદ આવે જ છે.

પરંતુ, આ ફોટામાં પ્રિયંકાનું જેકેટ સૌથી વધુ ધ્યાન આકર્ષિત કરી રહ્યું છે. જેને લોકો પણ જોરદાર પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે. ચાહકોને આ તસવીર ખૂબ મળી રહી છે જેમાં તેમણે ટિપ્પણી કરી અને પ્રિયંકાને કાલીનો ભક્ત ગણાવી રહ્યા છે. .

પ્રિયંકા ચોપરાના વર્કફ્રન્ટ વિશે વાત કરીએ તો તે હાલમાં એમેઝોન પ્રાઈમ શો સિટાડેલ માટે શૂટિંગ કરી રહી છે, જેમાં તે રિચાર્ડ મેડન સાથે જોવા મળશે. આ સિવાય તે હોલીવુડની ફિલ્મ ટેક્સ્ટ ફોર યુમાં પણ કામ કરી રહી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *