મેષ :

પૈસા બચાવવાથી આર્થિક સ્થિતિ સારી રહેશે. કોઈ મુદ્દે વરિષ્ઠ લોકોનો સામનો કરવાનું ટાળો. કુટુંબના સભ્યો કારકિર્દી અંગેના તમારા મંતવ્યોથી સંમત થશે. તમે કોઈ સુંદર સ્થળે જવાની યોજના બનાવી શકો છો. કૌટુંબિક સંપત્તિ મળવાની સંભાવના છે. શૈક્ષણિક મોરચે કોઈ વ્યક્તિને મોટી તક મળી શકે છે. તમને ગમતો કોઈ તમારી આસપાસ રહેશે.

વૃષભ :

તમારી આવક વધારવાના માર્ગો શોધવાનો પ્રયાસ કરશે. તમારું સારું પ્રદર્શન તમારી કારકિર્દી માટે એક મોટો પ્રોત્સાહન સાબિત થશે. શૈક્ષણિક મોરચે કોઈ વ્યક્તિને મોટી તક મળી શકે છે. પરિવાર સાથે સમય વિતાવ્યા બાદ તમને સારું લાગશે. સંપત્તિમાં રોકાણ કરવા માટે સારો દિવસ છે. અભ્યાસમાં બીજા કરતા આગળ વધવા માટે સખત મહેનત કરવી જરૂરી છે. નવા સંબંધોમાં સારું અનુભવ થશે.

મિથુન :

તમારામાંથી કેટલાકને ખર્ચ ઘટાડવાની જરૂર છે. મેદાનમાં સારી સંભાવનાઓ છે. સ્વસ્થ રહેવા માટે સ્વસ્થ આહારની ટેવ અનુસરો. આજે તમારા જીવનસાથી તમારી પ્રશંસા કરશે. ઘરની મરામત કરવાનું વિચારી શકે છે. કારકિર્દીની પ્રગતિ માટે દિવસ સારો રહેશે. પ્રેમની બાબતોમાં સમય આપવો મુશ્કેલ થઈ શકે છે.

કર્ક :

પૈસા સંબંધિત સમસ્યાઓ હલ થશે. પ્રોફેશનલ્સ ફ્રન્ટ પર તેમના સ્વ-પ્રમોશન સાથે પોતાને સ્થાપિત કરવામાં સક્ષમ હશે. સ્વસ્થ જીવનશૈલી અપનાવવાનું તમારા સ્વાસ્થ્ય માટે ફાયદાકારક રહેશે. કાર્યવાહીગત બાબતોને સારી રીતે સંભાળશે. સારી કામગીરી કરવાની ઇચ્છા શૈક્ષણિક મોરચો વિવાદમાં મૂકી શકે છે. સંપત્તિ સંબંધિત કોઈ નિર્ણય તમારા પક્ષમાં આવી શકે છે. આજે તમે ભાગ્યશાળી થશો. પ્રેમ સંબંધોમાં સમય સખત પસાર થઈ રહ્યો છે.

સિંહ :

લેણદારોને ચુકવવા માટે બજેટ સંતુલિત કરવું પડશે. ક્ષેત્રમાં તમારી લોકપ્રિયતા વધશે. આરોગ્ય નિયંત્રણ માટે કરવામાં આવેલા પ્રયત્નો વજન નિયંત્રણમાં સફળ રહેશે. પરિવાર અને મિત્રો સાથે સમય પસાર કરવામાં આનંદ થશે. કોઈ નવી સંપત્તિ લેવાનું વિચારી શકે છે. જે લોકો સામાજિક ઉજવણીમાં ભાગ લે છે તે માટે ઉત્સાહપૂર્ણ રહેશે. આજે તમારો સાથી ફરિયાદ કરવાના મૂડમાં રહેશે.

કન્યા :

આર્થિક રીતે મજબુત લોકોની મદદ મળી શકે છે. ક્ષેત્રમાં બાબતો તમારી તરફેણમાં રહેશે. કોઈ પણ રોગથી છૂટકારો મેળવો જે તમને લાંબા સમયથી પરેશાન કરે છે. પરિવાર સાથે કંઇક યોજના બનાવી શકે છે. સંપત્તિને લઈને લેવામાં આવેલ કોઈપણ નિર્ણય અનુકૂળ રહેશે. સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષામાં સફળતાની સંભાવના છે.

તુલા :

તમે કોઈ મોંઘી વસ્તુ ખરીદવા માટે પૈસાની વ્યવસ્થા કરી શકશો. સમાન સેવા સાથે સંકળાયેલા લોકોની પ્રગતિનો સરવાળો કરવામાં આવી રહ્યો છે. તંદુરસ્ત રહેવા માટે કોઈ જીમમાં જોડાઈ શકે છે. પરિવારને ફરવા જવામાં આનંદ થશે. કોઈ મિલકત ખરીદવાની યોજના બનાવી શકે છે. દરેક વ્યક્તિ મદદ કરવાના તમારા પ્રામાણિક હેતુની પ્રશંસા કરશે. પ્રેમ સંબંધો માટે દિવસ સારો રહેશે.

વૃશ્વિક :

ધંધામાં ધન લાભકારક બની રહ્યું છે. વરિષ્ઠ લોકો ક્ષેત્ર પરના તમારા મંતવ્યોની પ્રશંસા કરશે. નિયમિત કસરત કરવાથી તમે તમારી જાતને ફીટ રાખવામાં સફળ થશો. પારિવારિક મોરચે વાતાવરણ સારું રહેશે. સંપત્તિથી સંબંધિત કોઈપણ બાબતનો સરળતાથી ઉકેલો આવશે. તમને તમારી તાકાત શૈક્ષણિક મોરચે વધતી જોવા મળશે. રોમાંસ માટે મૂડ અને વાતાવરણ બનાવવાનો પ્રયાસ કરશે.

ધન :

તમે સારા ભાવે ખરીદી કરીને પૈસા બચાવવા માટે સક્ષમ હશો. પ્રતિષ્ઠિત કંઈક માટે પસંદ કરવામાં આવે તેવી સંભાવના છે. ફીટ રહેવા માટે વ્યક્તિએ થાક અને આળસની બલિદાન આપવાની જરૂર છે. પરિવારથી દૂર રહેતા લોકો પરિવાર સાથે રહેવાની લાલસા કરી શકે છે. રજાઓ પર ક્યાંક જવાની તક મળી શકે છે. તમારું ઘર ખરીદવાનું સ્વપ્ન ટૂંક સમયમાં પૂર્ણ થઈ શકે છે. તમારા જીવનસાથી સાથે આત્મીય પળો વિતાવવાથી સંબંધ મજબૂત થશે.

મકર :

સપના સાકાર કરવામાં પૈસાથી સંબંધિત કોઈ સમસ્યા રહેશે નહીં. આવતીકાલે મેદાનમાં આજનું કામ ન છોડો. આરોગ્ય માટે કરવામાં આવેલા પ્રયત્નોથી તંદુરસ્તીના સ્તરમાં સુધારો થશે. પરિવારમાં તણાવનું વાતાવરણ જલ્દીથી શાંતિમાં બદલાઈ જશે. કોઈપણ પ્રોપર્ટી ડીલ તમારા પક્ષમાં હોવાની સંભાવના છે. શૈક્ષણિક મોરચે મદદ મળશે, તેથી તમારી ચિંતાઓને દૂર કરો. પ્રેમ સંબંધો માટે દિવસ સારો રહેશે.

કુંભ :

પગારમાં વધારો થવાને કારણે આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત બનશે. નોકરીની શોધમાં લોકો સારી નોકરી મેળવવામાં સફળ રહેશે. આરોગ્યને લગતા પ્રયત્નો વજન ઘટાડવામાં મદદ કરશે. પરિવાર સાથે સમય વિતાવ્યા બાદ તમને સારું લાગશે. તમને વિદેશ યાત્રા કરવાની તક મળી શકે છે. જે લોકો મિલકત વેચવા માંગે છે તેમને સારી ઓફર મળી શકે છે. નવા વિવાહિત યુગલ એકબીજા સાથે સમયનો આનંદ માણશે.

મીન :

ધન લાભના યોગ બની રહ્યા છે. ક્ષેત્રમાં વરિષ્ઠ લોકો પર સારી છાપ છોડી શકશે. કસરત વિશે પ્રમાણિક બનવું સફળ પરિણામ પ્રાપ્ત કરશે. નવા વિવાહિત યુગલ સંબંધોને મજબૂત બનાવવાની આશા રાખશે. તમને વિદેશમાં કોઈ નવું સ્થાન જોવાની તક મળશે. મિલકત આગળના ભાગ પર સારો અવકાશ જુએ છે. સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષામાં સફળતાની સંભાવના છે. તેના જીવનસાથીની રોમેન્ટિક બાજુ જોવાનું ગમશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *