દેશભરમાં કોરોના કેસ ઝડપથી વધી રહ્યા છે. સરકારો પોતપોતાના સ્તરે વાયરસને અંકુશમાં લેવા માટે નવા પગલા લઈ રહી છે, પરંતુ તેની કોઈ ખાસ અસર પડે તેમ લાગતું નથી. ઘણા ફિલ્મી સ્ટાર્સ પણ કોરોનાથી પ્રભાવિત થયા છે. હવે અભિનેત્રી શ્રીપદા બુધવારે કોરોનાથી અવસાન પામી છે. તેણે હિન્દી અને ભોજપુરી ફિલ્મોમાં કામ કર્યું હતું. શ્રીપદાના મૃત્યુના સમાચાર સાંભળીને તેમના ચાહકો ચોંકી ઉઠ્યા છે.

Image Credit

સીનટીએએના જનરલ સેક્રેટરીએ ટાઇમ્સ Indiaફ ઈન્ડિયાથી આ વાતની પુષ્ટિ કરી છે. તેમણે કહ્યું, ‘કોરોનાની રાજ્યાભિષેક તરંગે અમારી પાસેથી ઘણી કિંમતી જીંદગી છીનવી. જેમનું નિધન થયું છે તે મીડિયામાં લખી ચૂક્યાં છે. તેમને પુનરાવર્તન કરવાની જરૂર નથી, પરંતુ હા શ્રીપદા અમારી ટીવી ઉદ્યોગ ટીમના વરિષ્ઠ સભ્ય હતા.

Image Credit

શ્રીપદા 2015 ની ફિલ્મ હમ તો હો ગઈ ની તોહરમાં ભોજપુરી સુપરસ્ટાર રવિ કિશન સાથે જોવા મળી હતી. હવે તેના મૃત્યુના સમાચારથી દરેકને તોડી નાખ્યો છે. સુપરસ્ટાર રવિ કિશને તે પછી કહ્યું, ‘ખૂબ જ દુખદ. તે મારી સહ-સ્ટાર હતી. તેણીની વર્તણૂક ખૂબ સારી હતી અને તે નમ્ર હતી. ભગવાન તેમના પરિવારને આ કષ્ટ સહન કરવાની હિંમત આપે.

Image Credit

શ્રીપદાએ તેની કારકિર્દીમાં હિટ ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે. અભિનેત્રીએ 1978 માં તેની કારકિર્દીની શરૂઆત કરી હતી. આ પછી, તે ‘પુરૂષ પુરુષ’, વિનોદ ખન્ના સ્ટારર ‘ધર્મ સંકટ’માં પણ જોવા મળ્યો છે. તેણે ‘બેવફા સનમ’ અને ‘આઝમાઇશ’ જેવી ફિલ્મોમાં પણ પોતાની અભિનય કુશળતા બતાવી. શ્રીપદાએ 1993 માં એક ટેલિવિઝન શો માટે અતિથિની રજૂઆત પણ કરી હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *