બોલિવૂડ એક્ટર સૈફ અલી ખાન અને અમૃતા સિંહની પુત્રી સારા અલી ખાન એક પછી એક ફિલ્મોમાં કામ કરી રહી છે. સારાએ કોઈ જ સમયમાં તેની જોરદાર ફેન ફોલોઇંગ કરી છે. આજે માત્ર સારાની એક્ટિંગ જ નહીં પરંતુ તેની સ્ટાઇલમાં પણ લાખો ચાહકો છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Sara Ali Khan (@saraalikhan95)

પરંતુ બોલિવૂડની સફર શરૂ કરતા પહેલા સારા 96 કિલોગ્રામ હતી. સારાએ ગ્લેમરસ દેખાવા અને આકારમાં આવવા માટે સખત મહેનત કરી છે. સારાની જૂની તસ્વીરો જોઇને તમે માનશો નહિ કે આ જ છોકરી આજે બોલીવુડની ફેમસ અભિનેત્રી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Sara Ali Khan (@saraalikhan95)

જ્યારે એક મુલાકાતમાં સારા અલી ખાનને તેના આહાર વિશે પૂછવામાં આવ્યું ત્યારે તેણે કહ્યું કે, “તે દૂધ પીતી નથી, કાર્બ્સ પીતી નથી, ખાંડ નથી ખાતી.” સારાએ એમ પણ કહ્યું, ‘જ્યારે જમવાની વાત આવે છે, ત્યારે તે કંટાળાજનક જીવન જીવે છે.’ આ સિવાય જ્યારે સારાને તેના પ્રિય ખોરાક વિશે પૂછવામાં આવ્યું ત્યારે તેણે ‘ચાઇનીઝ ફૂડ’ નું નામ લીધું. સારાએ કહ્યું કે તેને સવારે વર્કઆઉટ્સ કરવાનું પસંદ છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Sara Ali Khan (@saraalikhan95)

તમને જણાવી દઈએ કે સારા અલી ખાન વર્ષ 2018 માં આવેલી ફિલ્મ ‘કેદારનાથ’ માં કામ કરતા પહેલા ખૂબ જ સ્વસ્થ હતા. પોતાને આકારમાં લાવવા સારાએ રાત-દિવસ મહેનત કરી. યોગ્ય આહાર અને વર્કઆઉટ સાથે, તેણે 30 કિલો વજન ઘટાડ્યું.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *