બોલિવૂડની દિગ્ગજ અભિનેત્રી અને ભૂતપૂર્વ મિસ વર્લ્ડ પ્રિયંકા ચોપડા (પ્રિયંકા ચોપડા), જે તેની સુંદરતા માટે જાણીતી છે, તેની સુંદરતા અને હોટ સ્ટાઇલ માટે દુનિયાભરમાં પ્રખ્યાત છે. પરંતુ પ્રિયંકાની બહેનો તેના કરતા ઓછી સુંદર નથી. તેની જેવી તેની બહેનો પરિણીતી ચોપડા, મીરા ચોપડા અને મન્નારા ચોપડા (બી) તેમની સુંદરતા માટે ઘણી બધી હેડલાઇન્સ બનાવે છે.

Image Credit

પ્રિયંકાની કઝીન બહેન મન્નારા ચોપરાએ પણ જાતે જ સાઉથની ફિલ્મોમાં સારું નામ કમાવ્યું છે. ફિલ્મની મુસાફરી બહુ લાંબી નહીં હોવા છતાં, લોકો તેમને ઓળખે છે. ફિલ્મો પહેલા તેણે ઘણા ટીવી એડ્સમાં કામ કર્યું છે, જેમાં તે સલમાન ખાનથી માંડીને ઘણા મોટા સ્ટાર્સ સાથે જોવા મળી છે.

Image Credit

દક્ષિણ સાથે હિન્દી સિનેમામાં તેની અપીલ ફેલાવનારી મન્નારા ચોપરાની વેબ ફિલ્મ હાલ-એ-દિલ ઓન બ્રોકન નોટ્સ બોલીફેમ એપ પર રજૂ કરવામાં આવી છે, જેને દર્શકો ખૂબ પસંદ કરે છે. પ્રખ્યાત અભિનેતા ગૌતમ વિજ (ગૌતમ વિજ) આ ફિલ્મમાં દક્ષિણની લગભગ ડઝન જેટલી ફિલ્મોમાં કામ કરી ચૂકેલી મન્નારા ચોપરા સાથે રોમાંસ કરતી જોવા મળે છે. તે જ સમયે, અંશુ રાજપૂત પણ આ ફિલ્મમાં એક મહત્વપૂર્ણ પાત્ર છે.

Image Credit

વીઆરએન ફિલ્મ્સ દ્વારા નિર્માણિત, વિક્રાંત સિંગતા આ ફિલ્મના નિર્માતા-દિગ્દર્શક છે, જેણે તાજેતરમાં અશ્મિત પટેલ અને કેટ શર્મા સાથે રુહદર નામની વેબ ફિલ્મ રજૂ કરી હતી. તે જ સમયે, વિકાસ સિંહ રાજપૂતે પણ એક યુવાન નિર્માતા તરીકે ફાળો આપ્યો છે. ફિલ્મનું ક્રિએટિવ હેડ આશિ તિવારી છે અને તેનું ગીત અને સંગીત લલિતસિંહે આપ્યું છે. આપને જણાવી દઈએ કે બોલિવૂડ ઉદ્યોગપતિ રાજ કુંદ્રા, નવું મનોરંજન સાહસ, બોલીફેમ એપ્લિકેશન શિલ્પા શેટ્ટીના પતિ અને ઓટીટી તરીકે શરૂ કરવામાં આવી છે, જે ટૂંક સમયમાં બોલીવુડના ઘણા મોટા સ્ટાર જોવા મળશે.

Image Credit

મન્નારાએ પોતાની અભિનય કારકીર્દિની શરૂઆત તેલુગુ ફિલ્મ પ્રેમા ગીમા જનથા નાઈથી કરી હતી. આ ફિલ્મ વર્ષ 2014 માં રિલીઝ થઈ હતી. તે જ વર્ષે, અભિનેત્રીની ખૂબ જ બોલ્ડ હિન્દી ફિલ્મ જીદ રિલીઝ થઈ હતી, જેમાં તેની ભૂમિકાની ખૂબ પ્રશંસા કરવામાં આવી હતી.

Image Credit

આ અભિનેત્રીએ 2015 માં રિલીઝ થયેલી તમિલ ફિલ્મ સંદામુર્થમાં એક ભૂમિકા ભજવી હતી. આ સિવાય તે તમિલ ફિલ્મ કાવલમાં પણ ખાસ ઉપસ્થિતમાં જોવા મળી હતી. અભિનેત્રી મન્નારા ચોપરાએ તેલુગુ સુપરસ્ટાર સાઇ ધરમ તેજ સાથે ફિલ્મ થિક્કામાં પણ કામ કર્યું છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *