કરોડો લોકોના દિલમાં સ્મિત આપનાર અભિનેત્રી માધુરી દીક્ષિત સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે. માધુરી ઘણીવાર તેના પરિવારના ફોટા અને ફિલ્મો તેના ચાહકો સાથે શેર કરે છે. તે જ સમયે, ચાહકો પણ માધુરીની તસવીરો ખુલ્લેઆમ પસંદ કરે છે. તાજેતરમાં જ માધુરી દીક્ષિતે પતિ શ્રીરામ નેને સાથે થ્રોબેક તસવીર શેર કરી છે. તેની આ તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ વાયરલ થઈ રહી છે. ફેંસ તેની આ તસ્વીર પર ખુબ જ પ્રેમ આપી રહ્યા છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Madhuri Dixit (@madhuridixitnene)

આ ક્યૂટ તસવીરમાં શ્રીરામ નેને અને માધુરી એક બીજાને ગળે લગાવેલા જોવા મળે છે. માધુરીએ ફુલ સ્લીવ ટોપ સાથે ડાંગરી પહેરી છે, જ્યારે સરંજામ સાથે મેચ કરવા માટે વ્હાઇટ શૂઝ પણ પહેર્યા છે. આટલું જ નહીં, તેણે એક ભવ્ય પહેરો પણ પહેર્યો છે. શ્રીરામ નેનેના પોશાક વિશે વાત કરો, પછી તેમણે ઉપર નેવી બ્લુ સ્વેટર પહેર્યું છે. શોર્ટ્સ પહેરેલી અને વ્હાઇટ સ્નીકર પહેરીને શ્રીરામ નેને આ તસવીરમાં સુંદર દેખાઈ રહી છે, જ્યારે માધુરી દિક્ષિત પણ આ તસવીરમાં ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે. આમ તો માધુરીની સુંદરતા ૯૦માં દસક થી પ્રખ્યાત છે. એવામાં સુંદરતા વિશે તો કંઈ કેવાની જરૂર જ નથી.

Image Credit

હવે માધુરી દીક્ષિત અને શ્રીરામ નેનેની તસવીર પર ચાહકોની ટિપ્પણીઓ અટકતી નહોતી. પ્રખ્યાત ટીવી અભિનેતા અર્જુન બીજલાનીએ તસવીરને એકદમ ક્યૂટ ગણાવી હતી. એક ચાહકે લખ્યું, ‘મેમ, તમે બંને એક સાથે ખૂબ જ સુંદર લાગો છે’. બીજાએ લખ્યું, ‘સુંદર દંપતી’. ફેંસ કોમેન્ટ માં સતત વખાણ કરી રહ્યા છે, આ દંપતી લાખો લોકોને પસંદ આવ્યું છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Madhuri Dixit (@madhuridixitnene)

કોરોના યુગમાં ચાલી રહેલી પરેશાની વચ્ચે સેલેબ્સની આવી વિંટેજ તસવીરો ચાહકોને પસંદ આવી રહી છે. તમને જણાવી દઈએ કે માધુરી દીક્ષિત સોશિયલ મીડિયા પર તેના ચાહકોને પ્રેરણા આપતા નથી. થોડા દિવસો પહેલા તેણે કોરોનાને પોતાની બીજી રસી આપતી એક તસવીર શેર કરી હતી.

Image Credit

આ તસવીર શેર કરતા તેમણે લખ્યું કે, ‘આજે મેં બીજી નોકરી લીધી છે. હું દરેકને વિનંતી કરું છું કે શક્ય તેટલી વહેલી તકે આ રસી મળે. ‘ માધુરી તેના સ્વાસ્થ્યની માત્ર કાળજી જ લેતી નથી, પરંતુ તેણે ચાહકોને તેમના સ્વાસ્થ્યની સંભાળ રાખવા અને સલામત રહેવાની અપીલ પણ કરી છે. તે ફેંસને પણ હંમેશા માસ્ક પહેરવાની અપીલ કરતી રહે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *