એક સમયે ફિલ્મોમાં કિસિંગ સીન માટે પ્રખ્યાત એવા ઇમરાન હાશ્મીનો આજે બોલિવૂડના સૌથી સફળ અભિનેતાઓની યાદીમાં સમાવેશ કરવામાં આવ્યો છે. ઇમરાને તેની કારકિર્દીમાં અત્યાર સુધી બોલીવુડમાં અસંખ્ય હિટ ફિલ્મો આપી છે. ઇમરાન તેની કિસિંગ સિક્વન્સને લઈને ખૂબ જ પ્રખ્યાત છે. આ સાથે જ, લાંબા સમય પહેલા આપેલા ઈન્ટરવ્યુમાં ઇમરાને તેની પત્ની પરવીનનાં તેના કિસિંગ સીન પરની પ્રતિક્રિયા વિશે ખુલીને વાત કરી હતી. ઇમરાને કહ્યું કે, પરવીન ફિલ્મોમાં આવા દ્રશ્યો જોયા પછી હું ખૂબ ગુસ્સે થતો હતો. અને પછી તેમને ઉજવણી કરવા માટે, હું તેમને તેમની પસંદની વસ્તુ ભેટ કરતો હતો.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Parveen (@parveen_hashmi)

ઈન્ટરવ્યૂમાં ઇમરાને કહ્યું હતું કે, તે ક્યારેય ફિલ્મોમાં કિસિંગ સીન્સ કરવા માંગતો નથી, પરંતુ તેણે સ્ક્રીપ્ટની માંગ પર આ કરવાનું છે. તેણે કહ્યું કે, જ્યારે પણ મારી પત્ની પરવીન મને કંઈક બીજું કરતા જોશે. તેથી તેમનો પારો વધતો જાય છે. તે ખૂબ ગુસ્સે થાય છે. અને ઘણી વખત ગુસ્સામાં મારી જાતને મારવા પણ લાગે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Emraan Hashmi (@therealemraan)

પછી તેમનો ગુસ્સો શાંત કરવા હું પરવીનને તેની પસંદની બેગ સાથે ગિફ્ટ બેગ આપીશ. અને પરિસ્થિતિ એ છે કે મારા ઘરે એક આલમારી આખી બેગથી ભરેલી છે, જેમાં પરવીનની પસંદની લગભગ તમામ થેલીઓ હાજર છે. ઇમરાને એમ પણ કહ્યું કે, તેણે પરવીન પાસેથી આ વચન લીધું છે કે ભલે તે ફિલ્મમાં ગમે તેટલું ભલે કરે, પરંતુ તેને એક જ બેગ મળશે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Emraan Hashmi (@therealemraan)

તમને જણાવી દઇએ કે ઇમરાને પરવીન સાથે લગ્ન કરતા પહેલા લગભગ 6 વર્ષ સુધી તેને ડેટ કરી હતી. અને ત્યારબાદ વર્ષ 2013 માં બંનેના લગ્ન થયા. આ બંનેને આયન નામનો એક પુત્ર છે. વર્ષ 2014 માં અહેવાલ આવ્યો હતો કે અયાનને કેન્સર હોવાનું નિદાન થયું હતું. પરંતુ હવે સારવાર બાદ તે સંપૂર્ણપણે સાજો થઈ ગયો છે. કારકીર્દિમાં ઇમરાને ‘તુમ્સા નહીં દેખા’, ‘ઝહર’, ‘આશિક બના આપને’, ‘ચોકલેટ’, ‘કલયુગ’, ‘બાર્બે’, ‘ગેંગસ્ટર’, અને ‘મર્ડર’ જેવી ઘણી મોટી હિટ ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *