બોલિવૂડ એક્ટર વરૂણ ધવન એક ફિલ્મ પરિવારમાંથી આવે છે. તેના પિતા ડેવિડ ધવને બોલિવૂડમાં ઘણી હિટ ફિલ્મો કરી છે. ‘કુલી નંબર 1’, ‘સાજન ચલે સસુરલ’, ‘સ્વર્ગ’, ‘શોલા ઓર શબનમ’, ‘ટ્વિન્સ’, ‘બિવી નંબર 1’ સહિત ઘણી ફિલ્મો છે. આને કારણે લોકોને લાગે છે કે વરુણ એક ધનિક પરિવારનો છે અને તેણે જીવનમાં કોઈ સંઘર્ષ જોયો નથી, પરંતુ વરુણના મતે એવું નથી.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by VarunDhawan (@varundvn)

એક ઇન્ટરવ્યુમાં વરુણે ખુલાસો કર્યો છે કે તેના પિતા પણ જીવનમાં ખૂબ જ સંઘર્ષ કરી ચૂક્યા છે અને ત્યાં સુધીમાં તેમનો પરિવાર આટલા ઉચ્ચ તબક્કે પહોંચી ગયો છે. એક મુલાકાતમાં વરુણે તેના પરિવારના સ્ટ્રેગલ વિશે વાત કરી હતી. તેણે કહ્યું કે તેનો જન્મ 1 બીએચકે ફ્લેટમાં થયો છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by VarunDhawan (@varundvn)

તેમના પરિવારે ગરીબીનો તે તબક્કો પણ જોયો છે જ્યારે વીજળીનું બિલ ચૂકવવા માટે પણ પૈસા નહોતા. વરુણે જણાવ્યું કે તેનો જન્મ નીચલા મધ્યમ વર્ગના કુટુંબમાં થયો છે. તેણે તેના માતાપિતાને ખૂબ જ સંઘર્ષ જોયો છે અને તે જાતે જ ઘણો સંઘર્ષ પણ કર્યો છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by VarunDhawan (@varundvn)

તમને જણાવી દઇએ કે ફિલ્મોમાં આવતા પહેલા વરુણે કરણ જોહરની ફિલ્મ ‘માય નેમ ઇઝ ખાન’ માં આસિસ્ટન્ટ ડિરેક્ટર તરીકે કામ કર્યું હતું. આ પછી, તેને ‘સ્ટુડન્ટ ઓફ ધ યર’ ફિલ્મથી ડેબ્યૂ કરવાની તક મળી. આ પછી વરૂણે ‘બદલાપુર’, ‘ઓક્ટોબર’, ‘બદ્રીનાથ કી દુલ્હનિયા’, ‘હમ્પ્ટી શર્મા કી દુલ્હનિયા’, ‘કલંક’, કુલી નંબર 1 નો રિમેક જેવી ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે. વરુણની આગામી ફિલ્મ વુલ્ફ છે, જેનું શૂટિંગ હાલમાં જ પૂરું થયું છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *