અભિનેતા શાહિદ કપૂર ઉદ્યોગના શ્રેષ્ઠ સ્ટાર્સમાંના એક છે. ડાન્સથી લઈને રોમાંસ સુધીની, શાહિદની દરેક શૈલી અનોખી છે. આજના આ લેખમાં, અમે શાહિદ કપૂરના જીવન સાથે જોડાયેલી એક રસિક વાર્તા શેર કરવા જઈ રહ્યા છીએ. ખરેખર, આ આખી ઘટના શાહિદ દ્વારા જાતે એક ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન શેર કરી હતી.

Image Credit

શાહિદના કહેવા પ્રમાણે, થોડા સમય પહેલા કોઈકે તેના કેન્સરની બીમારીના સમાચાર ફેલાવ્યા હતા. અભિનેતાના કહેવા પ્રમાણે, જ્યારે તેમને આ સમાચારની જાણ થઈ ત્યારે તે તેમને વાંચીને હસવા લાગ્યો. તે જ સમયે, શાહિદના માતાપિતા આ સમાચાર સાંભળીને ચોંકી ગયા.

Image Credit

શાહિદે આ ઇન્ટરવ્યુમાં કહ્યું હતું કે તેની પત્ની મીરાએ તેમને કહ્યું હતું કે તેણે તેના પર એક ટ્વિટ આપીને કેમ આ વિશે સત્ય ન કહેવું જોઈએ. શાહિદે ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન કહ્યું હતું કે જેણે આ કર્યું તે ખોટું કર્યું છે.

Image Credit

આ ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન શાહિદને બીજો સવાલ પૂછવામાં આવ્યો હતો, જેના જવાબમાં તેણે ખૂબ જ રમુજી જવાબ આપ્યો હતો. શાહિદને પૂછવામાં આવ્યું હતું કે જો તેમના જીવન ઉપર કોઈ ફિલ્મ બનાવવામાં આવે તો તે કયા વર્ગમાં બનાવવામાં આવશે – નાટક, કોમેડી, રોમેન્ટિક, એક્શન કે  સાઈન્સ ફીઝીક્સ? તેના જવાબમાં શાહિદે કહ્યું હતું કે સાઈન્સ ફીઝીક્સ અને ફિલ્મનું નામ હશે ‘એસકે’.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *