અભિનેત્રી સારા અલી ખાને એક ઇન્ટરવ્યુ તાજેતરમાં જ ઘણી બધી હેડલાઇનો બનાવ્યો હતો. આ મુલાકાતમાં સારા અલી ખાને તેના અંગત જીવનને લઈને ખૂબ જ અસંસ્કારી જવાબ આપ્યો હતો. ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન, સારાને પૂછવામાં આવ્યું કે તે કોઈની સાથે ડેટિંગ કરે છે? એવામાં સારાએ કહ્યું કે હાલમાં તે સિંગલ છે.

Image Credit

ઇન્ટરવ્યૂમાં જ્યારે તેમને પૂછવામાં આવ્યું કે શું કોઈએ તેનું દિલ તોડ્યું છે? તો આના જવાબમાં સારાએ કહ્યું કે ના, એવું ક્યારેય બન્યું નહીં. જો કે, ઇન્ટરવ્યૂ દરમિયાન સારાએ ખૂબ જ નિષ્ઠાપૂર્વક સ્વીકાર્યું કે તે ચોક્કસપણે કોઈ રાજકારણીના પૌત્ર સાથે ડેટ કરે છે, પરંતુ તેણે તેનું દિલ તોડ્યું નહીં. સારા એ જણાવ્યું કે તેને દગો આપ્યો નથી.

Image Credit

આપને જણાવી દઈએ કે સારા અલી ખાનનું નામ ભૂતપૂર્વ કેન્દ્રીય પ્રધાન સુશીલ કુમાર શિંદેના પૌત્ર વીર પહરિયા સાથે સંકળાયેલું છે. એક સમયે, બંને ફોટા અને વીડિયો પણ સોશિયલ મીડિયા પર એકદમ વાયરલ થયા હતા, પરંતુ તે પછી તેઓ અલગ થઇ ગયા.

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે ઇન્ટરવ્યૂ દરમિયાન સારાએ એ પણ કહ્યું હતું કે તે કાર્તિક આર્યનને ખૂબ જ સુંદર લાગે છે અને તે ઘણી વાર વરૂણ ધવન, રણવીર સિંહ અને જાહ્નવી કપૂરનું ઇન્સ્ટાગ્રામ પેજ ચેક કરતી રહે છે. તમને જણાવી દઈએ કે અભિનેત્રી સારા અલી ખાને ફિલ્મ કેદારનાથથી બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી કરી હતી. જેમાં તે સુશાંત સાથે જોવા મળી હતી. બંને વચ્ચે અફેર પણ થયું હતું પરંતુ થોડા સમયમાં તેને સુશાંત સાથે પણ બ્રેકઅપ કરી લીધું.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *