આ વાત કોઈથી છુપાયેલી નથી કે મૌની રોય એક જબરદસ્ત ફેશન પ્રેમી છે. આ કારણોસર, દરેક તાજેતરની ટ્રેંડિંગ ડિઝાઇનના કપડાં આ બાલાના સંગ્રહમાં ચોક્કસપણે જોવામાં આવે છે. તેમના માટે આ અભિનેત્રી પૈસા ખર્ચ કરવામાં અચકાતી નથી. જ્યારે મૌનીની નવીનતમ ઇન્સ્ટાગ્રામ તસવીરોના કપડાની કિંમત શોધવામાં આવી ત્યારે તેનો પુરાવો ફરી એકવાર જોવા મળ્યો.

Image Credit

વહેંચાયેલ પિક્સમાં, મૌની કાળા રંગના પાયજામા સેટમાં સીધા કાપડ પેન્ટ અને ઉપરના કોલરેડ ટોપ સાથે જોઇ શકાય છે. આ સરંજામ સેટિન રેશમ અને પોલિએસ્ટરથી બનાવવામાં આવ્યું હતું, જેના કારણે તેનો પતન માત્ર જોવાલાયક બની રહ્યું હતું, પરંતુ દેખાવમાં શાઇન પણ ઉમેરવામાં આવી હતી.

Image Credit

મૌનીના પાયજામાના સેટમાં કફ, ઇલાસ્ટીક વેસ્ટ્સ, સ્ટડેડ બટનો અને બ્લેક ફેધર ટ્રીમ્સ ઉમેરવામાં આવી હતી. આ વિગતો સરંજામને આકર્ષક બનાવતી હતી. મૌનીએ તેના પોશાક સાથે સાપની પ્રિન્ટ સ્ટ્રેપ હીલ્સ પહેરી હતી. તે જ સમયે, તેના ખભા પર કાળા ચામડાની બનેલી થેલી જોઇ શકાય છે.

Image Credit

જ્યારે આ પજામા સેટની લેબલની ઓફિશિયલ સાઇટ પર શોધ કરવામાં આવી હતી, ત્યારે તેની કિંમત પણ જાહેર થઈ હતી. વેબસાઇટ અનુસાર, આ સેટની કિંમત £ 150 છે, જે ભારતીય રૂપિયામાં આશરે 15,389 રૂપિયા છે.

Image Credit

અમને ખાતરી છે કે ઘણી છોકરીઓ આ ભાવ જોઈને આશ્ચર્યચકિત થઈ શકે છે અને તેમના મનમાં વિચાર આવી શકે છે કે આ કિંમતમાં પાયજામાને બદલે સારા કપડાં કેવી રીતે આવી શકે. જો કે, ભૂલશો નહીં કે આ તે અભિનેત્રીઓ છે કે જેઓ તાજેતરના ટ્રેન્ડને અનુસરે છે અને આ દિવસોમાં પાયજામા પણ સ્ટાઇલ પ્રેમીઓમાં શામેલ છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *