ઘણા સ્ટાર્સને ફિલ્મોથી માન્યતા મળે છે, પરંતુ ઘણા લોકો માટે ટીવી એ ઓળખ સ્થાપિત કરવામાં મદદ કરે છે જે તેમને સ્ટારડમ તરફ દોરી જાય છે. આવું જ એક નામ દીપિકા ચિખલીયાનું છે. દીપિકા ચિખલીયાએ તેની કારકિર્દીની શરૂઆતમાં ઘણી સિરિયલોમાં કામ કર્યું હતું, પરંતુ રામાનંદ સાગરની રામાયણે કાયમ લોકોના મનમાં પોતાનું નામ મૂકી દીધું હતું.

Image Credit

દીપિકાની કારકીર્દિ રામાયણ પછી તરત જ શરૂ થઈ હતી. દીપિકાની આ તસવીરો તે જ યુગની છે જ્યારે તેણે રામાયણ માટે કામ કર્યું હતું. રામાયણમાં સીતાની ભૂમિકા માટે તેણે ઓડિશન આપ્યું. લોકડાઉન દરમિયાન રામાયણના પુનઃપ્રસારણ થી દીપિકા ખુબ જ ચર્ચાઓ માં રહી છે.

Image Credit

ધ કપિલ શર્મા શોમાં રામાયણની કાસ્ટે કહ્યું હતું કે રામાયણનો તેની કારકિર્દીમાં સકારાત્મક સાથે થોડો નકારાત્મક પ્રભાવ હતો. જાણે કે તે ભૂમિકામાં એટલો બધો બંધાઈ ગયો હતો કે લોકો ખરેખર તેને ભગવાન માનતા હતા. દીપિકા છેલ્લા એક વર્ષથી ચર્ચાઓમાં રહે છે.

Image Credit

દીપિકા ચીખલીયા તેના કોલેજ સમયથી ખૂબ જ સુંદર હતી. લોકો હજી પણ તેના દેખાવને યાદ કરે છે. ગયા વર્ષે, લોકડાઉનમાં ફરી એકવાર રામાયણનું ટેલિકાસ્ટ દૂરદર્શન પર શરૂ થયું હતું, જેણે આ તારાઓને ફરી એકવાર ચર્ચાના કેન્દ્રમાં લાવ્યા હતા. લોકો દીપિકાના અંગત જીવન વિશે જાણવા પણ ઉત્સુક હતા.

Image Credit

દીપિકા ચિખલીયાએ રામાયણ પછી કોઈ મોટી સિરિયલ અથવા ટીવી શોમાં કામ કર્યું ન હતું અને પોતાના અંગત જીવન પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવાનું નક્કી કર્યું હતું. તેણે હેમંત ટોપીવાલા સાથે લગ્ન કર્યા. દીપિકાના લગ્ન તે દિવસોમાં અખબારો અને ટીવીની સૌથી મોટી મથાળા હતા કારણ કે તે સમયે તેની કારકિર્દી ટોચ પર હતી. આજે દીપિકા 56 વર્ષની થઈ ગઈ છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *