પ્રખ્યાત હાસ્ય કલાકાર ભારતી સિંહ સાથે એક રમુજી ઘટના બની છે. જ્યારે બગીચામાં ઝૂલતા ભારતી અચાનક પડી ત્યારે માત્ર દર્શકો જ નહીં પરંતુ ભારતીનો પોતાનો હાસ્ય પણ જોરથી બહાર આવ્યો.ભારતીએ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર એક વીડિયો શેર કર્યો છે, જેમાં તે મોટા બગીચામાં ઝૂલતી જોવા મળી રહી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Bharti Singh (@bharti.laughterqueen)

વિડિઓની શરૂઆતમાં, બધું સારું લાગે છે. સ્વિંગ પર બેઠેલી ભારતી ખૂબ જ એન્જોય કરતી જોવા મળે છે પરંતુ અચાનક ભારતીનું સંતુલન બગડ્યું અને તે સ્વિંગ પરથી પડી. આટલું જ નહીં, તેણી જમીન પર સંપૂર્ણપણે પડેલી છે, તે જોઈને કે તેની આસપાસ ઉભેલા લોકો જ નહીં પરંતુ ભારતી પણ મોટેથી હસતા જોવા મળે છે.

આ વીડિયોને શેર કરતી વખતે ભારતીએ કેપ્શનમાં લખ્યું છે- હેપ્પી સન્ડે, નીચે પડવું શક્ય છે. તે પાછી આવી છે. તે જ સમયે, ઘણા સેલેબ્સ અને ચાહકોએ આ વિડિઓ પર પ્રતિક્રિયા આપી છે અને ટિપ્પણી પણ કરી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Bharti Singh (@bharti.laughterqueen)

આ દિવસોમાં ભારતી તેના પતિ હર્ષ લિંબાચીયા સાથે ડાન્સ ક્રેઝી શોમાં જોવા મળી રહી છે. જેમાં તે રાઘવ જુયાલ સાથે મળીને શો હોસ્ટ કરી રહી છે. હવે જ્યાં ભારતી છે ત્યાં કોઈ મજા નથી, આ કરી શકાતું નથી. તેથી, શોમાં ભારતીએ તેની કેમેડી સાથે એક અલગ સ્વર બાંધ્યો છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Bharti Singh (@bharti.laughterqueen)

આ દિવસોમાં ભારતીનો એક વીડિયો પણ ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં તે સોનુ સૂદની સામે કોરોનાને કારણે લાચાર લોકોની સામે ખૂબ જ ભાવનાત્મક જોવા મળી રહી છે. આ વીડિયોમાં તે જણાવી રહી છે કે તાજેતરમાં જ તેની માતાને પણ કોરોના વાયરસનો ભોગ બન્યા હતા અને ડરી ગયા હતા..

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *