બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ નોરા ફતેહી તેની ડાન્સિંગ મૂવ્સ અને ગ્લેમરસ સ્ટાઇલ માટે જાણીતી છે. સોશિયલ મીડિયા પર તેણે પોતાના ડાન્સ અને સ્ટાઇલથી બધાને દિવાના કરી દીધા છે. અભિનેત્રીઓ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે. તાજેતરમાં નોરા ફતેહીએ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર એક ફની વીડિયો શેર કર્યો છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Nora Fatehi (@norafatehi)

જેમાં તે વીડિયોમાં મંગળ પેડ્રોજો સાથે જોવા મળી રહી છે. તમે આ વિડિઓ જોયા પછી હસવું રોકી શકશો નહીં. નોરા ફતેહીએ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર ખૂબ જ રમૂજી વીડિયો શેર કર્યો છે. ચાહકોને આ વિડિઓ ખૂબ પસંદ છે. નોરાના પ્રેમભર્યા અભિવ્યક્તિ લોકોને દિવાના બનાવી રહ્યા છે. આ વીડિયોમાં તે મંગળ પેડ્રોજો સાથે જોવા મળી રહી છે. નોરાએ વીડિયો શેર કર્યો છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Nora Fatehi (@norafatehi)

વિડીઓ શેર કરતા નોરાએ કેપ્શનમાં લખ્યું છે કે, ‘બુકિંગ માટે લોકડાઉનને પ્રોત્સાહન આપવા માટે હેપ્પી સન્ડે.’ અભિનેત્રીના આ વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં 1.3 મિલિયનથી વધુ લાઈક્સ મળી છે. ચાહકોને નોરાની આ રમૂજી શૈલી પસંદ આવી. આ પહેલા, નોરાએ એક વિડિઓ શેર કર્યો હતો, જેને ચાહકો દ્વારા ખૂબ પસંદ કરવામાં આવ્યો હતો. જેમાં તે ફેન્સને ડાન્સ મૂવ્સ શીખવતા જોવા મળી રહી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Nora Fatehi (@norafatehi)

આ દિવસોમાં ઇન્સ્ટાગ્રામ પર સૌથી ટ્રેન્ડિંગ રીલ બિગ બીનું કાર્ડી બી ગીત છે. સેલેબ્સ પણ આ ગીત પર જોરદાર કચકચ કરતા જોવા મળે છે. તે જ સમયે, ડાન્સિંગ ક્વીન નોરાએ તેના ચાહકો સાથે આશ્ચર્યજનક ડાન્સ સ્ટેપ્સ શેર કર્યા છે. ટિપ્પણીમાં ચાહકો તેની પ્રશંસાના પ્રશંસા કરતા જોવા મળી રહ્યા છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *