બોલિવૂડ અને ટીવીની જાણીતી અભિનેત્રી મૌની રાય હંમેશાં તેની ફેશનને કારણે હેડલાઇન્સમાં રહે છે. દરેક ગળાનો હાર ચાહકોને તેમનો નવો દેખાવ જોવા મળે છે, પછી ભલે તે કોઈ ટીવી શોમાં હોય કે વાસ્તવિક જીવનમાં. વાંદરાની સુંદરતા બધે જ અકબંધ રહે છે. તાજેતરમાં મૌનીએ ફૂલોથી ફોટોશૂટ કરાવ્યું છે. મૌનીએ આ ફોટામાં ફ્લોરલ ડ્રેસ પહેરીને ઘણા મહાન પોઝ આપ્યા છે. તમે પણ તેમની આ ચમકતી તસવીરો પર એક નજર નાખો …..

Image Credit

મૌની રોય મનોરંજન જગતની એક સુંદર અભિનેત્રીઓ છે. અને આ ફોટાઓ પણ આ હકીકતનો પુરાવો છે. આમ તો મૌનીની દરેક તસ્વીરોમાં તેની આટલી જ સુંદરતા સાબિત થાય છે.

Image Credit

મૌનીએ તેના ફોટોશૂટમાં બ્લેક અને ક્રીમ કલરનો બેકલેસ ડ્રેસ પહેર્યો છે. જેમાં તે ખૂબ જ હોટ લાગી રહી છે. મૌનીનો આ લૂક જોઇને ફેંસ તેના પર ખુબ જ પ્રેમ આપી રહ્યા છે.

Image Credit

મૌનીએ વ્હાઇટ કલરના સ્નીકર્સ અને ન્યૂડ મેકઅપની સાથે પોતાનો લુક પૂરો કર્યો છે. ઉપરાંત, તેની સ્મોકી આંખો પણ આશ્ચર્યજનક છે. મૌની નો આ બેકલેસ લૂક ખુબ જ વાઈરલ થઇ રહ્યો છે.

Image Credit

ફોટામાં મૌની સૂર્યમુખીના ફૂલો સાથે પોઝ આપતી જોવા મળી રહી છે. ફૂલોએ મૌનીની સુંદરતામાં હજી વધુ વધારો કર્યો છે. તમને જણાવી દઈએ કે મૌની ખૂબ જ જલ્દીથી બ્રહ્માસ્ત્ર ફિલ્મમાં જોવા મળશે, ફિલ્મમાં તે વિલનની ભૂમિકા નિભાવતી જોવા મળશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *