અભિનેત્રી હિના પંચાલ પોતાની હોટ અને સેક્સી શૈલીથી લોકોને દિવાના બનાવે છે. હીના પંચાલના ઘણા ફોટા સોશ્યલ મીડિયા પર વાયરલ થયા છે, જે ખૂબ જ બોલ્ડ છે. તાજેતરમાં હીનાએ તેના ખૂબ જ ગ્લેમરસ ફોટા ઈન્સ્ટાગ્રામ પર પોસ્ટ કર્યા છે, જેમાં તે આકર્ષક લાગી રહી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by HEENNAA PANCHAAL (@theofficialheena)

હિનાના પગલે ઇન્સ્ટાગ્રામ (હીના પંચાલ ઇન્સ્ટાગ્રામ) પર 5 લાખથી વધુ લોકો આવે છે, જેને તેના ફોટા અને વીડિયો પસંદ છે. જોકે હીના પંચાલ મરાઠી ફિલ્મોમાં વધારે સક્રિય છે, પરંતુ તેણે તામિલ, તેલુગુ અને કન્નડ ફિલ્મોમાં પણ કામ કર્યું છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by HEENNAA PANCHAAL (@theofficialheena)

હીનાને રિયાલિટી શો બિગ બોસથી સૌથી વધુ ખ્યાતિ મળી. અભિનેત્રી વર્ષ 2019 માં બિગ બોસ મરાઠીની બીજી સીઝનમાં (બિગ બોસ મરાઠી મૌસમ 2) દેખાઇ છે. તેણે સાતમાં સાતમા સ્થાને શોમાં પોતાનું સ્થાન બનાવ્યું હતું પરંતુ તે પછી તેને બહાર કરાઈ હતી. હીનાએ પોતાના ફિલ્મી કરિયરની શરૂઆત 2014 માં રજૂ થયેલી બોલીવુડ ફિલ્મ હમ તીન ખુરાફતીથી કરી હતી.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by HEENNAA PANCHAAL (@theofficialheena)

હિનાએ 2015 માં રિલીઝ થયેલી તમિળ ફિલ્મ યજ્avરાયનમ ના કક્કામાં પણ કામ કર્યું છે. આ સિવાય તે 2015 માં કન્નડ ફિલ્મ લોડ્ડે અને 2016 માં રિલીઝ થયેલી તેલુગુ ફિલ્મ માલુપુમાં પણ જોવા મળી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by HEENNAA PANCHAAL (@theofficialheena)

હીના પંચાલ પણ કલર્સ ચેનલ પર આવનારા શો મુઝસે શાદી કરોગે (મુઝસે શાદી કરોગે) માં જોવા મળી છે. આ શોને બિગ બોસ ફેમ ગૌતમ ગુલાટી, વિકાસ ગુપ્તા અને મનીષ પોલે હોસ્ટ કર્યો હતો. આ શોમાં પારસ છાબરા અને શહેનાઝ ગિલ પણ જોવા મળ્યા હતા.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *