બોલીવુડની ફિલ્મોમાં તમે લવ ત્રિકોણની વાર્તા જોઇ હશે. તે ત્યારે બને છે જ્યારે બે લોકો એક જ વ્યક્તિને હૃદય આપે છે. આવી પરિસ્થિતિમાં, ઝગડો અને લડતને કારણે પ્રેમનું પરિણામ ખૂબ જ ખરાબ છે. બોલિવૂડની ઘણી ફિલ્મો આના દાખલા છે, પરંતુ તમને એ જાણીને આશ્ચર્ય થવું જોઈએ કે બ્રાઝિલમાં રહેતા બે નિશ્ચિત મિત્રોએ લડ્યા વિના એક જ છોકરી સાથે રહેવાનું નક્કી કર્યું છે. રસપ્રદ વાત એ છે કે યુવતીએ બંને મિત્રોને પણ સાથે સ્વીકારી લીધા છે.

બ્રાઝીલ માં લવ ટ્રાયંગલનો અનોખો મામલો :

Image Credit

ખરેખર, બ્રાઝિલનો 40 વર્ષનો દિનો ડી સૂઝા અને 30 વર્ષનો સાલો ગોમ્સ લાંબા સમયથી મિત્રો છે. કોરોના વાયરસ યુગમાં લોકડાઉન પછી, તે 19 ઓગસ્ટ 2019 ના રોજ બાર્સિલોનામાં રજા પર ગયો હતો, જ્યાં બંને મિત્રો બેલારુસના રહેવાસી સુંદર 27 વર્ષીય ઓલ્ગા (ઓલ્ગા) ને મળ્યા હતા. ઓલ્ગાને મળ્યા પછી, દીનો ડિસોઝા અને સોલો તેમને દિલ આપી બેઠા. દરમિયાન ઓલ્ગાને પણ બંને મિત્રો ગમ્યાં.

છોકરી પાછળ ન ટુટવા દીધી દોસ્તી :

Image Credit

આ પ્રેમ ત્રિકોણ ત્યારે શરૂ થયું જ્યારે ડીનો અને સલ્લો બંને ઓલ્ગા સાથે ડેટ પર જવા માંગતા હતા. જો કે, બંનેની ગા close મિત્રતા હતી અને તેઓ ઓલ્ગાને કારણે કોઈ વિવાદ ઇચ્છતા ન હતા. દીનો અને સલ્લો તેમની મિત્રતા જાળવી રાખીને મુદ્દાઓ બનાવ્યા વિના પરિસ્થિતિને હલ કરવા ઓલ્ગાનો સંપર્ક કરે છે. મીડિયા રિપોર્ટ અનુસાર, ઓલ્ગાએ બંનેને પ્રપોઝ કરવાનું અને તેમની સાથે રહેવાનું નક્કી કર્યું.

નોર્મલ કપલ્સની જેમ રહે છે એકસાથે :

Image Credit

હવે દીનો અને સોલો એક સાથે ઓલ્ગાને ડેટ કરી રહ્યા છે. ત્રણેય રેસ્ટોરન્ટમાં તેમજ સામાન્ય દંપતીમાં જાય છે, જોકે તેમને બહારના લોકોની વિચિત્ર પ્રતિક્રિયાઓનો સામનો કરવો પડે છે, પરંતુ આ ક્ષણે તેઓ તેમના ભવિષ્ય માટે વિચારી રહ્યા છે. પોતાના સંબંધો વિશે વાત કરતા, દીનોએ કહ્યું, “હું અને સાલો બાર્સિલોના ફૂટબોલ મેચ જોવા ગયા, જ્યાં અમે ઓલ્ગાને મળ્યા.” અમે તેમને પીણાં માટે પૂછ્યું અને અહીંથી જ અમારી વાર્તા શરૂ થઈ.

પરિવાર અને મિત્રોને સમજાવવા પડ્યા :

દીનોએ વધુમાં કહ્યું કે, અમારા માટે કોઈ મુદ્દો નથી કે આપણે ત્રણેય સંબંધમાં છીએ, આપણો પ્રેમ આપણા માટે વધારે મહત્વનો છે, આપણી પાસે મજબૂત રસાયણશાસ્ત્ર છે. શરૂઆતમાં અમને ઘણા મિત્રો અને પરિવારના સભ્યોના સંદેશા મળી રહ્યા હતા. તે અમારા સંબંધ વિશે મૂંઝવણમાં હતો, તે સમજવા માંગતો હતો કે અમારી વચ્ચે શું ચાલી રહ્યું છે. સ્વાભાવિક છે કે, આપણો સંબંધ સામાન્ય સંબંધથી જુદો છે. અમે ઓલ્ગાના બાર પર અમારા કુટુંબ અને મિત્રોને કહ્યું, લોકોની વિચારસરણીમાં પરિવર્તન આવ્યું છે અને હવે અમને ટેકો પણ મળી રહ્યો છે.

બાળકની પણ છે ઈચ્છા :

Image Credit

દીનોના જણાવ્યા અનુસાર, ત્રણેય ફ્રાન્સના એક જ મકાનમાં સાથે રહેતા હતા, બંને મિત્રો ઓલ્ગા સાથે છેલ્લા દોઢ વર્ષથી ડેટ કરે છે. દીનો અને સલ્લો ઇચ્છે છે કે ઓલ્ગાને પણ બાળકો હોય. દીનોએ કહ્યું કે ત્રણેય વિશ્વભરમાં ફરવા માંગે છે અને પોતાનો ધંધો વધારવા માંગે છે. આ ક્ષણે, ત્રણેય મળીને ખૂબ ખુશ છે અને ખૂબ જ સરળ રીતે જીવન જીવવા માંગે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *