‘ઉરી: ધ સર્જિકલ સ્ટ્રાઈક’ ફિલ્મના રિલીઝ થયા પછી વિકી કૌશલ ઘરનું નામ બની ગયું છે. વિકીની લોકપ્રિયતા મહિલા ચાહકો સાથે બોલવાનું પણ શરૂ કરી દીધી છે. આ વાતને લગતી એક રમુજી ઘટના વિક્કી કૌશલે જાતે એક ઇન્ટરવ્યૂમાં શેર કરી હતી.

Image Credit

વિકી કૌશલ મુજબ, ફિલ્મ ‘ઉરી’ ની રજૂઆત સમયે તે પ્રમોશનમાં રોકાયેલા હતા. વિકી વોશરૂમમાં જવા માટે બાકી, પ્રમોશનલ ઇવેન્ટની પાછળ-પાછળ થતી ઘટનાઓ વચ્ચે. જ્યારે તે વોશરૂમની બહાર આવ્યો ત્યારે એક યુવતી ત્યાં ઉભી હતી. વિક્કીના કહેવા પ્રમાણે, યુવતીએ તેની સાથે સેલ્ફી ક્લિક કરી હતી અને ત્યારબાદ વિકીએ ત્યાં હોવાનું કારણ પૂછ્યું હતું.

Image Credit

અભિનેતાના કહેવા મુજબ તેણે યુવતીને કહ્યું કે તે ફિલ્મના પ્રમોશનના સંદર્ભમાં ત્યાં આવ્યો છે. આ તબક્કે, યુવતીએ વિકી કૌશલને કહેવાનું શરૂ કર્યું અને તેમને જણાવવાનું શરૂ કર્યું કે તે હોટલના કયા રૂમમાં રહે છે અને જો અભિનેતા ઇચ્છે તો તે તેને બારમાં પણ મળી શકે છે.

Image Credit

વિક્કી કૌશલની વાત માનીએ તો યુવતીએ આવું કહ્યું ત્યારે અચાનક જ ચોંકી ગયા. અભિનેતાના કહેવા મુજબ, તેના મેનેજર યોગ્ય સમયે ત્યાં પહોંચી ગયા હતા અને વિક્કીને સાથે લઈ ગયા હતા અને આ રીતે વિકીએ તે યુવતીથી જાન છોડાવી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *