સલમાન ખાન અને કેટરિના કૈફ એક સમયે ગંભીર સંબંધોમાં હતા. સલમાન ખાન બોલિવૂડમાં કેટરીના કૈફના માર્ગદર્શક તરીકે પણ ઓળખાય છે. સમાચારો અનુસાર, કેટરિના માત્ર સલમાનની ખૂબ જ નજીક હતી, પરંતુ તેનો આખો પરિવાર અભિનેત્રીને મળવાનો હતો. જો કે, સલમાન અને wશ્વર્યાનું બ્રેકઅપ જેટલું વધારે અવાજ અને હેડલાઇન્સ હતું તેટલું શાંત સલમાન અને કેટરીનાનું બ્રેકઅપ હતું.

Image Credit

સમાચારો અનુસાર સલમાન ખાન અને કેટરિના કૈફનું ભલે બ્રેકઅપ થયું હોય, પરંતુ બંને વચ્ચેની મિત્રતા હજી પણ અકબંધ છે. બ્રેકઅપ પછી બંનેએ ‘ભારત’, ‘એક થા ટાઇગર’, ‘ટાઇગર જિંદા હૈ’ જેવી ફિલ્મોમાં કામ કર્યું હતું.

Image Credit

કેટરિનાના કહેવા પ્રમાણે, તે સલમાન ખાનને 18 વર્ષની હતી ત્યારથી જ ઓળખતી હતી. કેટરિના અનુસાર, જ્યારે તમે કોઈ વ્યક્તિને આટલા લાંબા સમયથી જાણો છો, ત્યારે તેની સાથે કોઈક રીતે અથવા બીજામાં એક સમીકરણ હોય છે.

Image Credit

કેટરિનાના જણાવ્યા મુજબ, “તે જરૂરી નથી કે કોઈ સમીકરણ બરાબર ન બેસે અને બધુ બગડે.” તમે સામેની વ્યક્તિના સારા મિત્ર પણ બની શકો છો. નહીં તો, અંતે તમે બધુ બગાડતા બેસો અને નિરાશા હાથમાં છે. ‘

Image Credit

આપને જણાવી દઈએ કે સલમાનના બ્રેકઅપ પછી કેટરિનાનું નામ અભિનેતા રણબીર કપૂર સાથે સંકળાયેલું હતું, પરંતુ છ વર્ષ સુધી રિલેશનશિપમાં રહ્યા બાદ તેઓ તૂટી પડ્યાં. બંને લિવિનમાં રહેતા હતા. કેટરિના સાથેના બ્રેકઅપ બાદ રણબીરે આલિયા ભટ્ટ સાથે રિલેશનશિપમાં પ્રવેશ કર્યો હતો, જ્યારે કેટરિનાનું નામ આજકાલ વિકી કૌશલ સાથે સંકળાયેલું છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *