બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ કરીના કપૂર હંમેશાં પોતાની પર્સનલ લાઈફને લઈને ખુલ્લી રહે છે. તે સૈફ સાથેના તેના સંબંધોની ઘણી વાતો છતી કરે છે. તેણે એક ઇન્ટરવ્યુમાં પણ એવું જ કર્યું હતું. ઇન્ટરવ્યુમાં તેમને પૂછવામાં આવ્યું હતું કે શું તેણે સૈફ સાથે લગ્ન કર્યા પછી ઓન-સ્ક્રીન નીતિ અપનાવી નથી, કારણ કે સૈફ લગ્ન પછી પણ ઘણી ફિલ્મોમાં અન્ય અભિનેત્રીઓ સાથે કિસિંગ સીન્સ કરતી જોવા મળે છે.

Image Credit

કરિનાએ આનો જવાબ આપતાં કહ્યું, ‘અમે ઓફસ્ક્રીન નો કિસિંગ નીતિ અપનાવી છે. સ્ક્રીન પર સૈફએ કોઈપણને મને ચુંબન કરવું જોઈએ, મને તેની સાથે કોઈ સમસ્યા નથી કારણ કે હવે જે પ્રકારની ફિલ્મો બની રહી છે તે આપણા કામનો ભાગ છે. ‘

Image Credit

કરીનાએ પોતાના વિશે વધુમાં કહ્યું કે, ‘મેં ફિલ્મ’ કી અને કા ‘ફિલ્મમાં અર્જુન સાથે કિસિંગ સીન્સ આપ્યા હતા કારણ કે આ ફિલ્મ પતિ-પત્નીના સંબંધો પર હતી અને જો હું કિસિંગ સીનને ના પાડીશ તો તે યોગ્ય નહીં થાય.’ કરીનાએ વધુમાં કહ્યું કે, ‘લગ્ન પછી, સૈફ અને હું ફિલ્મોમાં કોઈ કિસિંગ નીતિ અપનાવવા માંગતા હતા, પરંતુ સારા (સૈફ અલી ખાન-અમૃતા સિંહની પુત્રી) એ અમારું મન બદલી નાખ્યું.’

Image Credit

સારા અલી ખાને કરીના અને સૈફને કહ્યું કે આવી નીતિને અનુસરવું એ એક નોનસેન્સ નિર્ણય હશે કારણ કે આજના પ્રેક્ષકો આટલું બધું વિચારતા નથી. તમે બંને દ્રશ્યો ચુંબન કરો પરંતુ ઠંડી બનો કંઇ નહીં થાય. અમને સારાની વાતો ગમી ગઈ અને અમે તેનું પાલન કર્યું.

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે, વર્ષ 2012 માં સૈફ-કરીનાએ લગ્નની સાદી રીત નોંધણી કરાવી હતી. સૈફનું આ બીજું લગ્ન હતું. આ પહેલા તેણે બીજા લગ્ન માટે અમૃતા સિંહ સાથે લગ્ન કર્યા હતા, જે ફક્ત 13 વર્ષ ચાલ્યો હતો. 2003 માં બંનેના છૂટાછેડા થયા હતા. છૂટાછેડા પછી, અમૃતાને પુત્રી સારા અલી ખાન અને પુત્ર ઇબ્રાહિમની કસ્ટડી મળી હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *