સાઉથની અભિનેત્રી અને બિગ બોસ ફેમ નીક્કી તંબોલી આજકાલ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે અને ઘણી વાર તે પણ હેડલાઇન્સમાં રહે છે. બિગ બોસમાં, પ્રેક્ષકોને નીક્કીની શૈલી અને તેની દોષરહિત શૈલી પસંદ આવી. તાજેતરમાં જ નિક્કીએ તેના કેટલાક સિઝલિંગ ફોટો ફેન્સ સાથે શેર કર્યા છે, જે ખૂબ વાયરલ પણ થઈ રહી છે. ચાલો તેમના ફોટાઓ પર એક નજર કરીએ …..

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Nikki Tamboli (@nikki_tamboli)

તાજેતરમાં જ નિક્કીએ ફોટોશૂટ કરાવ્યું હતું. જેની કેટલીક તસવીરો તેણે પોતાના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર શેર કરી છે. ફોટોમાં તેનો હોટ અને સેક્સી અવતાર જોવા મળી રહ્યો છે. જે જોઇને હરકોઈ તેને શેર કરી રહ્યું છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Nikki Tamboli (@nikki_tamboli)

આ ફોટામાં હંમેશાની જેમ નિક્કી ખૂબ સ્ટાઇલિશ અને કલ્પિત દેખાઈ રહી છે. ચાહકોને નિકીની સ્ટાઇલ પસંદ આવી છે આ ફોટામાં નિક્કીએ સ્ટ્રેપલેસ બ્રાઉન બોડીકોન ડ્રેસ અને મેચિંગ જ્વેલરી પહેરી હતી. નિક્કીનો આ બોલ્ડ અવતાર ખુબ જ વાઈરલ થઇ રહ્યો છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Nikki Tamboli (@nikki_tamboli)

નીક્કીના દરેક ફોટો ફેનને તે એટલું પસંદ છે કે તે અપલોડ થતાંની સાથે જ વાયરલ થઈ જાય છે. તેના આ ફોટા પર લાખો લાઇક્સ આવી છે. આ ડ્રેસમાં નીક્કી એક દિવા જેવી લાગી રહી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Nikki Tamboli (@nikki_tamboli)

આ ડ્રેસમાં નિક્કી પોતાની ટોન બોડી ફ્લન્ટ કરતી જોવા મળી છે અને તે પણ એકદમ સ્તબ્ધ લાગે છે. બિગ બોસમાં પણ નીક્કીની તમામ ફેશન સેન્સ મનાવવી પડી. તેના ક્લાસિક દેખાવ કેવી રીતે બનાવવી તે નિક્કી ખૂબ જ સારી રીતે જાણે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *