એક ખૂબ જ ભયાનક સીસીટીવી ક્લિપ (સીસીટીવી) સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે. વિડિઓ એટલી દરવાણી છે કે તે તમને થોડીક સેકંડ માટે ડરાવી શકે છે. જો તમે ભૂત પર વિશ્વાસ કરતા નથી, તો આ ક્લિપ તમને એકવાર વિચાર કરવા દબાણ કરી શકે છે. ટ્વિટર પર યુઝર અબર જૈદીએ 30 સેકંડની ક્લિપ પોસ્ટ કરી છે. ક્લિપમાં, અંધારાવાળી રાત્રે પાર્ક કરેલી બાઇક જાતે જ ચાલતી નજરે પડે છે. વિડિઓમાં આ અસામાન્ય ઘટના જોઈને દરેક દંગ રહી ગયા છે.

Image Credit

ટ્વિટર વપરાશકર્તા અબર ઝૈદીએ 30 સેકન્ડની ક્લિપને ટ્વિટ કરીને લખ્યું છે કે, ” કેમેરામાં કેદ થયું નહીતો કોઈ માનેત નહી” મીડિયા રિપોર્ટ અનુસાર આ વીડિયો ગુજરાતનો છે. જ્યાં રાત્રે એક રણના ગલીમાં બે બાઇક સીસીટીવી ફૂટેજમાં ઉભા જોવા મળે છે. થોડા સમય માટે, બાઇક તેના સ્થળ જેવી લાગે છે, પરંતુ અચાનક બાઇક તેના પોતાના પર ચાલવાનું શરૂ કરે છે. કેટલાક અંતર પછી, બાઇક વળે છે અને પડી જાય છે.

Image Credit

આશ્ચર્યજનક વાત એ છે કે બાઇકની આજુબાજુ કોઈ માણસો તેના પોતાના પર નથી. લોકો આ વિડિઓ જોયા પછી તેમની આંખો પર વિશ્વાસ કરી શકશે નહીં. આ અત્યંત આઘાતજનક ફૂટેજ વિશે ઘણા દાવા કરવામાં આવી રહ્યા છે. જો કે, તે સ્પષ્ટ નથી થયું કે વાયરલ થઈ રહેલા સીસીટીવી ફૂટેજ સાચા છે કે નહીં, તો કોઇ તોફાની તત્વો તેની હેરાફેરી કરીને વાયરલ થયા છે. અમે આ ક્લિપની સચોટતાની પુષ્ટિ કરતા નથી.

હજારો લોકોએ આ વિડિઓ અત્યાર સુધી જોઈ છે. લોકો આ વિડિઓ ક્લિપ પર ઉગ્રતાથી શેર કરી અને ટિપ્પણી કરી રહ્યાં છે. @ અનલિમિટેડબેંટરના વપરાશકર્તાએ ટિપ્પણી કરી હતી કે ભૂતને પણ ડ્રાઇવિંગ લાઇસન્સ પાસ કરવું આવશ્યક છે. તે જ સમયે, અન્ય વપરાશકર્તાએ ટિપ્પણી કરી કે, જ્યારે તેણે પડી ગયેલી કાર ઉપાડી, ત્યારે તે માનતો હતો કે ભૂત સાચા છે. તે જ સમયે, બીજા વપરાશકર્તાએ લખ્યું કે, સિક્યોરિટી કેમેરો જોઈને ભૂત બાઇક મૂકી ગયો!

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *