સોશ્યલ મીડિયા પર અવારનવાર એક્ટ્રેસ રહેતી એક્ટ્રેસ સારા અલી ખાને તાજેતરમાં જ એક ઇન્ટરવ્યૂ આપ્યું હતું. આ મુલાકાતમાં સારાએ તેની માતા અમૃતા અને પિતા સૈફ અલી ખાન વચ્ચેના સંબંધો વિશે એકદમ છટાદાર રીતે વાત કરી હતી. સારા અલી ખાનના મતે, તેની માતા અમૃતા અને પિતા સૈફ ખૂબ સારા, ખૂબ રમૂજી અને તેજસ્વી લોકો છે…

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Sara Ali Khan (@saraalikhan95)

પરંતુ તે એકલામાં એકલામાં આ રીતે છે,તો તેઓ સાથે હોય ત્યારે તે સંપૂર્ણ ઉલટું હોત. સાથે હોય તો તેમની વચ્ચે લડાઈ-ઝગડાઓ જ થતા રહે છે. તેથી જ તેઓ જુદા, સારા લોકો છે. સારા અલી ખાને આ ઇન્ટરવ્યૂ દરમિયાન એમ પણ કહ્યું હતું કે પિતા સૈફના બીજા લગ્નમાં ન તો તેની માતા અમૃતા સિંહને કોઈ સમસ્યા હતી. સારા અલી ખાનના કહેવા મુજબ પિતા સૈફના લગ્ન સમયે તેની માતા અમૃતાએ જાતે જ તેને તૈયાર કરીને મોકલી દીધા હતા. 

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Sara Ali Khan (@saraalikhan95)

તે જ સમયે, ઇન્ટરવ્યૂ દરમિયાન સારા અલી ખાને એમ પણ કહ્યું હતું કે કરીના તેની માતા કરતાં ઓછી છે અને મિત્ર વધારે છે. સારાના કહેવા મુજબ, તે કરીનાના જૂતા સંગ્રહને ખૂબ પસંદ કરે છે અને તે ઈચ્છે છે કે તે બધા તેને મળી જાય. આ સાથે જ સારાએ આ ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન એમ પણ કહ્યું હતું કે તે કાર્તિક આર્યનને ખૂબ જ ક્યૂટ લાગે છે અને તે હાલ કોઈને ડેટ નથી કરી રહી. જણાવી દઈએ કે સારાએ વર્ષ 2018 માં ફિલ્મ ‘કેદારનાથ’ થી બોલિવૂડમાં પ્રવેશ કર્યો હતો. તેની છેલ્લી ફિલ્મ ‘કુલી નંબર 1’ હતી જે ફ્લોપ સાબિત થઈ.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *