બોલિવૂડમાં યુગલો વચ્ચે પ્રેમની ચર્ચાઓ ક્યારેય છુપાતી નથી. આ દિવસોમાં વિકી કૌશલ અને કેટરિના કૈફની લિન્કઅપના અહેવાલો ખૂબ જ પ્રખ્યાત છે. વિશેષ વાત એ છે કે આ સ્ટાર્સમાંથી કોઈએ આ સમાચારને નકારી દીધા નથી અથવા તો અત્યાર સુધી ખુલ્લેઆમ સંમત થવામાં સક્ષમ નથી.

Image Credit

હવે ખરેખર બંને રિલેશનશિપમાં છે કે નહીં, તે સમય ક્યારે આવશે તે જાણવામાં આવશે, પરંતુ અત્યારે બંને વિશે કંઈક વધુ જાણવા મળ્યું છે. વિક્કી કૌશલ બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી લઈ ગયો હતો ત્યાં સુધી કેટરિના ઇન્ડસ્ટ્રીની ટોચની અભિનેત્રી બની ગઈ હતી અને તેણે તમામ પ્રકારની ફિલ્મોથી દર્શકોના દિલમાં સ્થાન બનાવ્યું હતું.

Image Credit

ત્યાં સુધીમાં કેટરિના કૈફ સિંહે ઇઝ કિંગ, નમસ્તે લંડન જેવી ફિલ્મ્સથી પોતાની એક અલગ ઓળખ અને ફેન ફોલોવિંગ બનાવ્યું હતું. ત્યારે વિકી કૌશલ એક્ટિંગ સ્કૂલમાં હતો.

Image Credit

વિક્કી કૌશલે એક ઇન્ટરવ્યુમાં કહ્યું હતું કે જ્યારે તે 2009 માં એક્ટિંગ સ્કૂલમાં હતો ત્યારે તે કેટરીના અને અક્ષય કુમારના ઈઝ કિંગના હીટ સોંગ પર ડાન્સ કરતો હતો. તે પણ કેમેરા સામે. કેમેરાને વિક્રી કૌશલ કેટરિના કૈફ સમજીને ડાન્સ કરતો હતો. અને આવું એક્ટિંગ સ્કુલમાં બધાને કરવાનું હોય છે.

Image Credit

આજે કેટરિના કૈફ અને વિકી કૌશલ સારા મિત્રો છે. બંનેએ એક સાથે એક ઇન્ટરવ્યૂ કર્યો હતો, જેમાં કેટરીનાને આશ્ચર્ય થયું હતું તે જાણીને વિક્કીએ કેટરીનાની સામે આ ટુચકો શેર કર્યો હતો.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *