બોલિવૂડ અભિનેતા શાહરૂખ ખાન (સહા રૂખ ખાન) ની પુત્રી સુહાના ખાન (સુહાના ખાન) ક્યારે સિનેમામાં પ્રવેશ કરશે તે કહેવું મુશ્કેલ છે, પરંતુ સોશિયલ મીડિયા પર તેની ફેન ફોલોઇંગ કોઈ સ્ટારથી ઓછી નથી. સુહાનાનો એક થ્રોબેક વીડિયો, જે ઘણીવાર સોશ્યલ મીડિયા પર તેની તસવીરો સાથે ચર્ચામાં જોવા મળે છે, તે આજકાલ ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં તે તેની માતા ગૌરી ખાનની નકલ કરતી જોવા મળી રહી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Suhana Khan (@suhanakhan2)

સુહાના ખાનનો એક થ્રોબેક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે, આ વીડિયો તેણીનો હતો ત્યારે તે ઘણી નાની હતી. વાયરલ વીડિયોમાં તે તેના પિતા શાહરૂખ ખાન સાથે જોવા મળી રહી છે.

વીડિયોમાં સુહાના તેના પિતા શાહરૂખ ખાન સાથે officeફિસમાં જોવા મળી રહી છે. આનંદની વચ્ચે, તેમને પૂછવામાં આવે છે કે મમ્મી (ગૌરી ખાન) કેવી રીતે પાપાને ખાવાનું કહે છે. આ સવાલના જવાબમાં સુહાના મમ્મીની નકલ કરતી જોવા મળી હતી. વિડિઓ જુઓ-

સુહાનાનો જન્મ વર્ષ 2000 માં થયો હતો અને તે હવે 20 વર્ષની થઈ ગઈ છે. શાહરૂખ ખાનની પ્રિય સુહાના ખાન આજે પણ સોશિયલ મીડિયા પર પ્રભુત્વ જમાવી રહી છે. સુહાના આ દિવસોમાં ન્યૂયોર્કમાં અભ્યાસ કરે છે. સુહાના ખાન અભ્યાસ પૂરો કરવા માટે થોડા સમય પહેલા જ ન્યૂયોર્ક પાછા ગઈ છે. શાહરૂખ ખાન અને અબરામ ખાન પણ એરપોર્ટથી નીકળવા માટે પહોંચ્યા હતા. તે આગામી દિવસોમાં તેની પાર્ટીના ફોટા, તેના મિત્રો સાથેની મજા શેર કરતી રહે છે. આ સાથે જ સુહાના તેની ફિટનેસને લઈને પણ ચર્ચામાં રહે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Suhana Khan (@suhanakhan2)

સુહાના ક્યારે બોલિવૂડમાં પ્રવેશ કરશે તે જાણી શકાયું નથી, પરંતુ તેની બેસ્ટ ફ્રેન્ડ અનન્યા પાંડેએ બોલીવુડમાં એન્ટ્રી કરી છે, જ્યારે શનાયા કપૂર પણ ટૂંક સમયમાં ડેબ્યુ કરવા જઇ રહી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *