મુંબઈમાં કોરોનાને કારણે પણ લોકડાઉન લગાવી દેવામાં આવ્યું છે. પરંતુ બોલીવુડના સેલેબ્સ મોટે ભાગે કોઈક કે બીજા કામ માટે મુંબઈના રસ્તાઓ પર જોવા મળે છે. તાજેતરમાં જ બોલિવૂડની ડ્રામા ક્વીન તરીકે ઓળખાતી રાખી સાવંત પણ સ્ટારબક્સ પહોંચી હતી. આ દરમિયાન રાખીને ખૂબ જ ક્યૂટ સ્ટાઇલ મળી. તેની આ તસવીરો પણ જુઓ ……

Image Credit

રાખી સાવંતને બોલિવૂડની મનોરંજન રાણી કહેવામાં આવે છે. અને તે આ ટાઇટલ પણ સારી રીતે રમતી જોવા મળે છે. તાજેતરમાં તે સ્ટારબક્સમાં જોવા મળી હતી જ્યાં તે ખૂબ જ કેઝ્યુઅલ લુકમાં જોવા મળી હતી.રખીએ આ દરમિયાન સલામતી માટે તેના ચહેરા પર માસ્ક લગાવેલ હતું.

Image Credit

રાખીએ વ્હાઇટ ટી-શર્ટ અને ગ્રે શોર્ટ્સ પહેરી હતી. સાથે રાખીએ તેના ક્યૂટ લૂક બનાવવા માટે તેના વાળમાં બે શિખરો પણ બનાવ્યા. જે તેના પર એકદમ દાવો કરી રહ્યો હતો. રાખી ઘણીવાર મીડિયા સાથે વાત કરતી જોવા મળે છે. અને સ્ટારહક્સમાં પણ તેણે પાપારાઝીને જોરદાર પોઝ આપ્યો હતો.

Image Credit

રાખી તેના ચાહકોને ખુશ કરવા માટે રોજ નવા અવતારો અપનાવે છે. આના થોડા દિવસો પહેલા રાખી અંધેરીના સ્ટારબક્સ પહોંચી હતી. પછી તેણે પોતાની જાતને સંપૂર્ણ રીતે ઢાંકી દીધી હતી. જેણે રાખી તે રૂપમાં જોયું તે તેનું હાસ્ય રોકી શક્યું નહીં. પોતાની જાતને ફીટ રાખવા માટે રાખી આજ દિવસોમાં સઘન વર્કઆઉટ પણ કરી રહી છે.

Image Credit

કૃપા કરી કહો કે થોડા દિવસો પહેલા રાખી સાવંતની માતાનું કેન્સરનું સફળ ઓપરેશન થયું હતું. જે પછી તેણે તે લોકોનો પણ આભાર માન્યો જેમણે તેની માતા માટે તેમની મદદ કરી. બિગ બોસ 14 માં, રાખીએ ફરી એક વાર લોકોને દર્શકોનું મનોરંજન કરી પોતાના ચાહકો બનાવ્યા છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *