બોલિવૂડના દિગ્ગજ ખેલાડી ધર્મેન્દ્ર અને અભિનેત્રી હેમા માલિની એક દંપતી છે જેણે શોલેમાં પોતાની કેમિસ્ટ્રીથી બધાને દિવાના બનાવ્યા હતા. ધર્મેન્દ્ર અને હેમા આ દંપતીનો પ્રિય દંપતી છે. પ્રેક્ષકોને હજી પણ તેમને સાથે જોવાનું પસંદ છે. પરંતુ ધર્મેન્દ્ર અને હેમા છેલ્લા એક વર્ષથી અલગ રહેતા હતા. હેમા મુંબઇમાં તેના ઘરે છે, જ્યારે ધર્મેન્દ્ર તેની ટીમ સાથે તેમના ફાર્મહાઉસમાં રહે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Dharmendra Deol (@aapkadharam)

હેમા અને ધર્મેન્દ્રએ સાથે મળીને આ નિર્ણય લીધો છે અને હવે હેમાએ તેમના નિર્ણય પાછળનું કારણ જાહેર કર્યું છે. એક મુલાકાતમાં હેમાએ પોતાના નિર્ણય પાછળનું કારણ સમજાવતાં કહ્યું કે, “કોવિડને કારણે તેમને સુરક્ષિત રાખવાનો સૌથી સરળ અને શ્રેષ્ઠ રસ્તો મળી ગયો છે.” અત્યારે આપણા માટે સ્વાસ્થ્ય સૌથી મહત્વપૂર્ણ છે. અમે આ દિવસોમાં એક બીજાથી છૂટા પડી ગયા છીએ અને હું તેમની સંભાળ લેવા પર વધુ ભાર આપી રહી છું.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Dharmendra Deol (@aapkadharam)

તેથી મારે આ માટે કંઈક બલિદાન આપવું પડ્યું. હેરોએ કોરોનાની સ્થિતિને ધ્યાનમાં રાખીને આ નિર્ણય લીધો છે. ધર્મેન્દ્રને કોરોનાથી ચેપ ન આવે અને બીજાના સંપર્કમાં ન આવે તે માટે તેઓએ એકબીજાથી દૂર રહેવાનું નક્કી કર્યું. ધર્મેન્દ્રની ઉંમર જોતા હેમાએ તેના સ્વાસ્થ્યને વધુ મહત્વ આપ્યું છે કારણ કે કોરોનાનું જોખમ વધારે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Dharmendra Deol (@aapkadharam)

ધર્મેન્દ્રએ થોડા દિવસો પહેલા કોરોના રસી લગાવી હતી. તેમણે સૌને રસી અપાવવા અપીલ પણ કરી હતી. ધર્મેન્દ્ર છેલ્લા એક વર્ષથી તેમના ફાર્મહાઉસમાં રહે છે. ધર્મેન્દ્રની તબિયત અંગે આગામી ફિલ્મના શૂટિંગ પર પણ પ્રતિબંધ મૂકવામાં આવ્યો છે. આ વિશે વાત કરતાં ફિલ્મના ડિરેક્ટર અનિલ શર્માએ કહ્યું હતું કે, ‘ફિલ્મ ધર્મેન્દ્રની તબિયત જોખમમાં ના લે. ફિલ્મનું શૂટિંગ મોકૂફ રાખવામાં આવ્યું છે. આ સિવાય અગાઉ તેનું શૂટિંગ પંજાબમાં કરવાની પણ યોજના હતી, પરંતુ હવે તેનું શૂટિંગ લંડનમાં કરવામાં આવશે. ‘

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *