આવી સ્થિતિમાં સની લિયોને ગુરુવારે પોતાના officialફિશિયલ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર પોતાની એક સુંદર તસવીર શેર કરી હતી અને ચાહકોને રસીકરણ માટે નોંધણી કરાવવાની અપીલ કરી હતી. સનીએ લખ્યું – ચાલો કવિડ – 19 માં સાથે મળીને રહીએ.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Sunny Leone (@sunnyleone)

રસીકરણનો સમય આવી ગયો છે. તમારી જાતને અને તમારા પ્રિયજનોને રોગચાળા સામે લડવાની તક આપવા માટે રસી અપાવો, ખાસ કરીને ફ્રન્ટલાઈન કામ કરે છે! સોશિયલ મીડિયા પર સનીની આ પોસ્ટને ચાહકોમાં ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Sunny Leone (@sunnyleone)

અભિનેત્રી સન્ની લિયોન, જે હંમેશાં તેના ગ્લેમરસ લુકને કારણે ચર્ચામાં રહે છે, તેણે 2012 માં આવેલી ફિલ્મ જિસ્મ 2 થી બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી કરી હતી. તેણે પોતાના જીવનના ટૂંકા ગાળામાં પ્રસિદ્ધિ અને ખ્યાતિ બંને મેળવી છે અને પ્રેક્ષકોના હૃદયમાં પોતાને માટે એક વિશેષ સ્થાન બનાવ્યું છે. વર્કફ્રન્ટની વાત કરીએ તો સની ટૂંક સમયમાં વિક્રમ ભટ્ટની મોસ્ટવેઇટેડ વેબ સિરીઝ ‘અનામિકા’માં જોવા મળશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *