એક પુત્રી માટે, તેના પિતા હંમેશાં સુપરહીરો હોય છે. રિદ્ધિમા કપૂર સાહની (રિદ્ધિમા કપૂર સાહની) માટે તેના પિતા એટલે કે ઋષિ કપૂર સુપરહીરો હતા. બોલિવૂડના ‘ચિંટુ જી’ એટલે કે iષિ કપૂરે આ દિવસે વિશ્વને અલવિદા કહ્યું હતું. ઋષિ કપૂરની મૃત્યુ (iષિ કપૂર 1 લી પુણ્યતિથિ) ને આજે આખું વર્ષ રહ્યું છે. ગયા વર્ષે કોરોનાને કારણે થયેલા લોકડાઉનને કારણે છેલ્લી વાર તેના પપ્પાને જોઈ ન શકનારી તેની પ્રિય પુત્રી રિદ્ધિમા કપૂર સાહની (રિદ્ધિમા કપૂર સાહની) ફરી ભાવુક થઈ ગઈ. તેણે એકવાર ભાવનાત્મક પોસ્ટ શેર કરીને તેના પિતાજીને યાદ કર્યા છે.

ઋષિ કપૂરની પુત્રી રિદ્ધિમા કપૂર સાહની (રિદ્ધિમા કપૂર સાહની) એ પપ્પાને છેલ્લી વાર જોવા માટે એક હજાર પ્રયાસો કર્યા, પરંતુ તે સફળ ન થઈ. તેની ટીઝ હજી પણ તેની પોસ્ટમાં દેખાય છે. તાજેતરમાં, તેણે તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પરથી તેના પપ્પાને યાદ રાખતા કેટલાક ન દેખાતા ચિત્રો સાથે એક ભાવનાત્મક પોસ્ટ શેર કરી છે.

પિતાની પહેલી પુણ્યતિથિને યાદ કરતાં રિદ્ધિમાએ કેપ્શનમાં લખ્યું, ‘અરે! હું તમને ફરી એક વાર મને મશ્કા કહેતા સાંભળી શકું છું. તેની પોસ્ટમાં, રિદ્ધિમા હાર્ટ અને તેના પપ્પાને ફૂલના ઇમોજીથી યાદ કર્યા. આ પછી, રિદ્ધિમાએ ડોરોથી મી કેવેન્ડિશની કેટલીક લાઇનો સાથે તેની લાગણી શેર કરી.

તેણી આગળ લખે છે, ‘જ્યાં સુધી આપણે ફરી મળશું નહીં, અમે હંમેશાં તમારા વિશે વિચારીએ છીએ, અમે તમારા વિશે વાત કરીશું, તમે ક્યારેય ભૂલી શક્યા નહીં અને તમે ક્યારેય ભૂલી શકશો નહીં. કારણ કે તમે હંમેશાં આપણા હૃદયની નજીક રહેશો અને જ્યાં સુધી અમે ફરીથી મળશું નહીં ત્યાં સુધી તમે અમારા જીવનનું માર્ગદર્શન આપશો. તમે હંમેશા પ્રેમ.

રિદ્ધિમા કપૂરે તેના પપ્પા સાથે બે ફોટો શેર કર્યા છે. તસ્વીરમાં, રિદ્ધિમા તેના પિતા ઋષિના માથાના ખભા પર સાથે જોવા મળી રહી છે. તે જ સમયે, બીજી તસવીર રિદ્ધિમાના બાળપણની છે, જેમાં ઋષિ તેને ખભા પર લઈ જતા જોવા મળે છે.

આપને જણાવી દઈએ કે yearષિ કપૂરનું ગયા વર્ષે લોકડાઉન દરમિયાન મૃત્યુ થયું હતું. રિદ્ધિમા તે સમયે તેના પતિ અને બાળકો સાથે દિલ્હીમાં હતી. ફ્લાઇટ્સ અને ટ્રેનો બધી જ બંધ હતી, જેના કારણે તે મુંબઇ પહોંચી શકી ન હતી, જોકે તેના પપ્પાની અંતિમ વિધિ પછી, તે માર્ગ દ્વારા મુંબઇ પહોંચી હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *