એક સમયે બોલિવૂડના સૌથી સુંદર કપલ ગણાતા નેહા કક્કર અને હિમાંશ કોહલી વર્ષ 2018 માં અલગ થઈ ગયા હતા. અચાનક જ તેમના બ્રેકઅપ થયાના સમાચાર આવ્યા.જે પછી નેહાએ ઘણી વાર પોતાની લાગણીઓને કહ્યું પણ હિમાંશે આ મામલે ક્યારેય કશું કહ્યું નહીં, હાલમાં જ હિમાંશે પોતાનું મૌન તોડ્યું અને કહ્યું, હું ખુશ છું અને તે આગળ વધી ગઈ છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Himansh Kohli (@kohlihimansh)

હિમાંશ આ મામલે ખુલ્લેઆમ બોલ્યો અને કહ્યું કે જો મને બ્રેકઅપ થયું છે, તો મારા ઘરમાં જે બન્યું તે વિશે મારે કોઈને ખુલાસો કેમ આપવાની જરૂર છે? તાજેતરના એક ઇન્ટરવ્યુમાં હિમાંશે કહ્યું હતું કે, વર્ષ 2018 થી આવું થઈ રહ્યું છે, પરંતુ હવે તે જોઈને ખરેખર આનંદ થયો છે કે તે આગળ વધી ગઈ છે. અને હવે હું પણ મારું સ્વપ્નનું જીવન જીવી રહ્યો છું, પૈસા કમાઉ છું, લોકોનું મનોરંજન કરું છું. પરંતુ કેટલાક લોકો છે જે હજી પણ 2018 માં અટવાયેલા છે, અમે 2021 માં જીવી રહ્યા છીએ. ઘણા લોકો માને છે કે મેં કોઈની સાથે ખૂબ ખરાબ વર્તન કર્યું છે પરંતુ હું આ પ્રકારનો ખરાબ વ્યક્તિ નથી. અને જાહેરમાં આ જણાવવું જરૂરી નથી.

Image Credit

તે જ સમયે, હિમાંશે કહ્યું હતું કે આટલા સમય પછી પણ તે જાણતું નથી કે દરેક કેમ તેના વિશે જાણવા માંગે છે. હિમાંશે કહ્યું હતું કે, તે ગુસ્સે હતો, તેણે કંઈક પોસ્ટ કર્યું હશે. હું ગુસ્સે હતો મેં કંઈપણ પોસ્ટ કર્યું નહીં. પરંતુ હવે કોણ વધારે ઝેરી છે? તે તે લોકો છે જે હજી પણ તમારી તરફ આંગળીઓ બતાવે છે, જેની જરૂર નથી.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે હિમાંશથી અલગ થયા પછી, નેહાએ તેની કારકિર્દી પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કર્યું અને વર્ષ 2020 માં તેણે પંજાબી સિંગર રોહનપ્રીત સિંહ સાથે લગ્ન કર્યા. આ દિવસોમાં તે ‘ઇન્ડિયન આઇડોલ’ શોનો ન્યાયાધીશ છે. તે જ સમયે, હિમાંશે તેની કારકિર્દીની શરૂઆત વર્ષ 2011 માં ચેનલ વી ના શો ‘હમ હૈ હૈ જીવન’ થી કરી હતી. આ પછી તેણે યારિયાં, રાંચી ડાયરીઝ, દિલ જો ના કેહ સક્યા જેવી ફિલ્મોમાં પણ કામ કર્યું.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *