યુવરાથના અને રૂસ્તમ જેવી ફિલ્મોમાં દેખાઈ ચુકેલા કન્નડ અભિનેતા અર્જુન ગૌડા આ કોરોના વાયરસ રોગચાળામાં મદદની જરૂર હોય તેવા લોકો માટે એમ્બ્યુલન્સ ડ્રાઇવર બની ગયા છે. આ અભિયાનનું નામ પ્રોજેક્ટ સ્માઇલ ટ્રસ્ટ છે.

Image Credit

અર્જુને કહ્યું કે, તેઓને એમ્બ્યુલન્સ સેવાનો ઉપયોગ કરી રહ્યા છે જેમને હોસ્પિટલમાં સ્થાનાંતરિત કરવું પડશે અને જેમનું અંતિમ સંસ્કાર કરવામાં આવશે તેમને મદદ કરવા માટે. તેમણે કહ્યું, “હું છેલ્લા કેટલાક દિવસોથી રસ્તા પર છું અને અંતિમ સંસ્કારમાં અડધો ડઝન લોકોને પહેલેથી જ મદદ કરી છું.”

Image Credit

અભિનેતાએ આગળ કહ્યું, ‘અમે ખાતરી આપવા માગીએ છીએ કે અમે દરેકની મદદ કરીશું અને તે વ્યક્તિ ક્યાં ધર્મનો છે તે વિશે વિચારશે નહીં. હું મદદ કરવા માટે આખા શહેરની મુસાફરી કરવા તૈયાર છું. ‘

Image Credit

અર્જુનના કહેવા પ્રમાણે, ‘મેં કેંગેરીમાં રહેતા એક વ્યક્તિને વ્હાઇટફિલ્ડમાં હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવા મોકલ્યો હતો. હું આવનારા કેટલાક મહિનામાં આ ચાલુ રાખીશ કારણ કે હાલની પરિસ્થિતિ ખૂબ જ ખરાબ છે અને લોકો માટે હું જે કરી શકું તે કરીશ. જરૂરિયાતમંદોને ઓક્સિજન પહોંચાડવા માટે પણ તૈયાર છું.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *