ઉદ્યોગમાં બે સુંદરતાઓ છે જે તેમના કાર્ય કરતા વધુ શૈલી માટે હેડલાઇન્સ પર પ્રભુત્વ ધરાવે છે. જેની દરેક વસ્તુ એક સમાચારો બની જાય છે અને કોઈક કારણસર અથવા બીજા કારણોસર તે સોશિયલ મીડિયા પર દરરોજ ચર્ચામાં રહે છે. આ બંને સુંદરીઓ નોરા ફતેહી અને ઉર્વશી રૌતેલા છે. તેનો અર્થ એક સેર અને બીજો પાંચમો. જેની લોકપ્રિયતા હવે ભારતીની સીમા પાર કરી ગઈ છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Nora Fatehi (@norafatehi)

તેમના સુંદર લોકોની આશ્ચર્ય છે કે નોરા ફતેહી હોય કે ઉર્વશી રૌતેલા. સોશિયલ મીડિયા પર તેની જબરદસ્ત ફેન ફોલોઇંગ છે. તેની એક પોસ્ટ જોતા થોડીવારમાં જ તે વાયરલ થઈ જાય છે. નોરા વિશે વાત કરતાં, તે દેખાવ વિશે સૌથી વધુ ચર્ચાઓ શેર કરે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Nora Fatehi (@norafatehi)

ભલે ચર્ચા હોય, કેમ નહીં. તેના અદભૂત દેખાવ, સ્ટાઇલ અને ડ્રેસિંગ સેન્સને કારણે નોરા આજે દરેકની પસંદ છે. ઈન્સ્ટાગ્રામ પર 27 મિલિયન ફોલોઅર્સ પછી નોરા છે. દેખાવ સિવાય, ખાસ વાત જેની વિશે નોરા જાણીતી છે તે છે તેનો નૃત્ય. નોરા ડાન્સ થી દરેકનું દિલ જીતી લે છે. લોકો તેનો ડાન્સ જોવા માટે તડપતા રહે છે.

જોકે ઉર્વશી. રૌતેલા બોલિવૂડની ઘણી ફિલ્મોમાં જોવા મળી છે, પરંતુ ફિલ્મોમાં તેની કારકીર્દિ વિશેષ રહી નથી, આ હોવા છતાં ઉર્વશી રૌતેલા આંતરરાષ્ટ્રીય સ્ટાર છે.

ઘણા મોટા આંતરરાષ્ટ્રીય પ્રોજેક્ટ્સમાં જોવા મળતી ઉર્વશી રૌતેલાની સોશિયલ મીડિયા પર ચર્ચા થઈ શકે નહીં. તાજેતરમાં ઉર્વશી બગદાદની ટોચની સામયિકના કવર પેજ પર દેખાઇ હતી. ઉર્વશી રૌતેલા ફોટો કે વીડિયો પોસ્ટ કરે છે, તે થોડીવારમાં વાયરલ થવામાં લાંબો સમય લેતો નથી. ઇન્સ્ટાગ્રામ પર 36.4 મિલિયન લોકો ઉર્વશી રૌટેલાને ફોલો કરે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *