આ ઘટના ભારતની નહીં પણ બ્રિટનની છે. અહીં તેના માતા-પિતા તેની officeફિસ ગયા પછી 17 વર્ષનો છોકરો ઘરમાં એકલો રહેતો હતો. એકલતાને લીધે સગીરને પોર્ન જોવાની લાલસા થઈ ગઈ. આ પછી, રોજ પોર્ન જોયા બાદ સેક્સ એક્ટ કરતી વખતે તેનું મોત નીપજ્યું હતું.

સ્કોટિશ સન તરફથી મળેલા અહેવાલો અનુસાર, તે મૃત્યુ સમયે સેક્સ એક્ટ કરી રહ્યો હતો અને આ દરમિયાન તે બેભાન થઈ ગયો. બાદમાં સહાયક કાર્યકર મહિલાએ પોલીસને આ અંગે માહિતી આપી હતી અને તપાસ કર્યા બાદ પોલીસને જાણવા મળ્યું હતું કે તેણે ઘટના પહેલા કલાકો સુધી લેપટોપ અને મોબાઈલમાંથી પોર્ન વેબસાઇટની લિંક્સ શોધી હતી.

Image Credit

એટલું જ નહીં, પોલીસે આ સંભાવના પણ વ્યક્ત કરી છે કે આ સમય દરમિયાન તે લિંગ લગાવે અને લૈંગિક કૃત્ય ચલાવતો હતો. તે જ સમયે તેમનું અવસાન થયું.

જોશુઆ ડાયકોન નામનો આ છોકરો તેના રૂમમાં ફ્લોર પર પડેલો જોવા મળ્યો હતો. આ પછી પોલીસને જાણ કરવામાં આવી હતી. આ પછી, પોલીસનું માનવું છે કે તે સેક્સ એક્ટ દરમિયાન શ્વાસ લેવાને કારણે મૃત્યુ પામ્યો છે.

છોકરાના દોસ્તએ જણાવ્યું :

Image Credit

જણાવી દઈએ કે સગીરના મિત્રોએ કહ્યું છે કે તે એકદમ શાંત હતો. એટલું જ નહીં, તેણે તેના મિત્રની સામે ઘણી પેરાસીટામોલ દવાઓ પી લીધી હતી. જ્યારે તેના મિત્રએ ઇનકાર કર્યો, ત્યારે તેણે કહ્યું કે તે ઘરે એકલો રહે છે અને તે સમય પસાર થતો નથી. તેથી જ તેને ઊંઘ આવવા માટે આવું કર્યું.

મિત્રે જણાવ્યું કે છોકરો તેના ઘરેથી પરત ફર્યા પછી પણ તેનો મિત્ર તેની ચિંતામાં હતો. છોકરાએ સંદેશ અને કોલ કર્યો તો તેને ઉઠાવ્યો નહિ. આ ઘટનાની જાણ તેના મિત્ર દ્વારા સપોર્ટ સ્ટાફને કરવામાં આવી હતી જેણે મદદ માટે પૂછ્યું હતું.

પરિવારને ઘટના વિશે કંઈ ખબર નથી :

Image Credit

આ ઘટના અંગે સપોર્ટ વર્કરે જણાવ્યું કે, માહિતી મળ્યા બાદ તે સગીર છોકરાના ઘરે પહોંચી હતી. પણ ત્યાં અંધારું હતું. આવી સ્થિતિમાં તેણે મોબાઈલ ફોન લાઈટમાં ઘરની શોધખોળ શરૂ કરી, જેમાં તે જોશુઆને મળી. જોશુઆની હાલત જોઈને તેણે પોલીસને બોલાવી જોશુઆને હોશમાં લાવવાનો પ્રયાસ કર્યો. બાદમાં, ડોક્ટરોએ કહ્યું કે તે પહેલાથી જ મરી ગયો છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *