સાઉથ સિનેમાની પ્રખ્યાત અભિનેત્રી અનુપમા પરમેશ્વરન તેના અભિનયની સાથે સાથે તેના લૂક માટે પણ ચર્ચામાં છે. તેના વાંકડિયા વાળ અને સુંદર સ્મિતે લાખો લોકોને દિવાના બનાવ્યા છે. આ કારણે, અભિનેત્રી માત્ર દક્ષિણ ભારતમાં જ નહીં, પરંતુ દેશભરમાં પ્રખ્યાત છે.

તાજેતરમાં અનુપમા પરમેશ્વરને તેની કેટલીક ખૂબ જ ગ્લેમરસ તસવીરો (અનુપમા પરમેશ્વરન ફોટોઝ) પોસ્ટ કરી છે જેમાં તે બ્લેક સાડી અને બ્લેક બ્લાઉઝમાં જોવા મળી રહી છે. અભિનેત્રીના આ ફોટા સોશિયલ મીડિયા પર ધમાલ મચાવી રહ્યા છે. દરેકને આ તસ્વીરો ખુબ જ પસંદ આવી રહી છે.

અનુપમાએ આ ફોટા એક સાથે નહીં પરંતુ અલગથી શેર કર્યા છે અને તેનો દરેક ફોટો લાખો લોકોને પસંદ આવ્યો છે. આમાંના એક ફોટામાં તેણે કેપ્શનમાં લખ્યું છે – હું વિચારોમાં ખોવાઈ ગયો છું, તેથી કૃપા કરીને દૂર રહો. બાકીના બંને ફોટામાં અનુપમાએ રમૂજી કેપ્શંસ લખી ચાહકોનું મનોરંજન કર્યું છે.

આ પહેલીવાર નથી જ્યારે અભિનેત્રીએ સાડીમાં પોતાનો ફોટો પોસ્ટ કર્યો હોય. તેની સોશિયલ મીડિયા પર તેની સાડીમાં ઘણા ફોટા છે, જેને ચાહકો ખૂબ પસંદ કરે છે. તેનો સાડી લૂક પણ એકદમ બોલ્ડ હોય છે. લોકો તેના આ લૂકના દીવાના છે.

તમને જણાવી દઈએ કે આ પહેલા જસપ્રિત બુમરાહના લગ્નની ખુબ ચર્ચા અભિનેત્રી અનુપમા પરમેશ્વરન સાથે હતી. જોકે, હવે આ અહેવાલો અટક્યા છે કારણ કે ક્રિકેટર બુમરાહના લગ્ન સંજના ગણેશન સાથે થયા છે. તે જ સમયે, અનુપમાએ તેના સોશિયલ એકાઉન્ટ પર એક વીડિયો શેર કર્યો છે, જેમાં તે એક ઉદાસી ગીતને ગુંજારતી જોવા મળી હતી. અનુપમા આ ગીત મલયાલમ ભાષામાં ગાઇ રહી છે અને તેના ગીતો ચાલનમ ચાલનમ છે. તે પછી પણ લોકોએ અનુમાન લગાવ્યું હતું કે તેઓ બુમરાહના લગ્નથી નાખુશ છે, તેથી તેઓ સેડ સોંગ્સ ગાઇ રહ્યા છે.

પ્રેમામ ફેમ અભિનેત્રી અનુપમા પરમેશ્વરનના વર્ક ફ્રન્ટ વિશે વાત કરતાં, તે છેલ્લે ઓટીટી પર રિલીઝ થયેલી ‘મણિયારાયલે અશોકન’માં જોવા મળી હતી. આ ફિલ્મમાં ડલ્કર સલમાન પણ જોવા મળ્યો હતો. આ સિવાય અહેવાલ છે કે અનુપમા તમિલ ફિલ્મ થેલી પોગાથેમાં પણ જોવા મળશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *