હિંદી સિનેમામાં બે અભિનેત્રીઓની મિત્રતા જોવાનું ભાગ્યે જ જોવા મળે છે, પરંતુ એક સમય એવો હતો જ્યારે રાની મુખર્જી (રાની મુખર્જી) અને ઐશ્વર્યા રાય એક બીજાના ખૂબ સારા મિત્રો હતા. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, રાની અને ઐશ્વર્યા પણ કારકિર્દીની શરૂઆતમાં એક સાથે વર્લ્ડ ટૂર પર ગયા હતા. જો કે આ મિત્રતાના ભંગાણ પાછળ મીડિયામાં ઘણી વાતો પ્રકાશિત થઈ છે, જેમાંથી એક શાહરૂખ ખાન અને રાની મુખર્જીની ફિલ્મ ચલતે ચલતે છે.

Image Credit

આ ફિલ્મમાં ઐશ્વર્યાને રાની પહેલાં કાસ્ટ કરવામાં આવી હતી, પરંતુ શૂટિંગ દરમિયાન સલમાન ખાને એવું વાતાવરણ બનાવ્યું કે નિર્માતાઓએ ઐશ્વર્યાને ફિલ્મમાંથી બાકાત રાખવી પડી. આ પછી, ફિલ્મ રાનીના હાથમાં આવી. આ ટુચકા પછી, રાની અને ઐશ્વર્યાની મિત્રતામાં અણબનાવ આવ્યો.

Image Credit

તે જ સમયે, એક સમય એવો હતો જ્યારે અભિષેક બચ્ચન અને રાની મુખર્જીના અફેરના સમાચાર સર્વત્ર ફેલાઈ ગયા હતા, પરંતુ અભિષેકે ઐશ્વર્યા સાથે લગ્ન કર્યા. રાની અને અભિષેકે ‘બંટી ઓર બબલી’, ‘યુવા’, ‘બસ સો સા ખ્વાબ હૈ’, ‘કભી અલવિદા ના કહના’ જેવી ઘણી ફિલ્મોમાં કામ કર્યું હતું. ત્યારબાદ વર્ષ 2007 માં જ્યારે ઐશ્વર્યા અને અભિષેકનાં લગ્ન થયાં, ત્યારે તેમાં રાનીને આમંત્રણ અપાયું ન હતું. જો કે રાની ત્યારે અભિષેકની નજીક હતી.

Image Credit

જ્યારે રાનીને ઐશ્વર્યા સાથેની તેની મિત્રતાની તંગી વિશે પૂછવામાં આવ્યું ત્યારે તેણે ઐશ્વર્યા વિશે કહ્યું, ‘મને ઐશ્વર્યા સાથે કોઈ અંગત સમસ્યા નથી, કદાચ તે કદાચ કારણ કે અમે ફોન પર એકબીજા સાથે વાત કરવાનું બંધ કરી દીધું હતું. અમે કોઈ પણ પાર્ટીમાં મળતા નથી, પરંતુ મને પૂરી ખબર છે કે જ્યારે પણ અમે મળીશું, એકબીજાને ખૂબ સારી રીતે મળીશું. જો બે અભિનેત્રીઓ એક બીજાની મિત્ર બનવા માંગે છે, તો તે બની શકે છે, ફક્ત તમારે તમારા મનમાંથી અસ્પષ્ટતા દૂર કરવી પડશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *