તેના જીવનમાં કેટલા બાળકો ઇચ્છે છે. બે કે ત્રણ કરતા વધારે. પરંતુ એક એવી સ્ત્રી છે જે તેના જીવનમાં 100 થી વધુ બાળકોની ઇચ્છા રાખે છે. આ સ્ત્રીની આ ઇચ્છા વિશે સાંભળીને દરેક આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા છે. મોસ્કોની કરોડપતિ મહિલા પહેલેથી જ 11 બાળકોની માતા છે અને હવે સરોગેટ માતાની મદદથી ડઝનેક વધુની આશા રાખે છે.

Image Credit

23 વર્ષીય રશિયન માતા ક્રિસ્ટીના ઓઝટાર્ક તેના શ્રીમંત હોટલના માલિક પતિ ગેલિપ ઓઝટાર્ક સાથે જ્યોર્જિયાના કાંઠાના શહેર બટુમિમાં રહે છે. અહીં સરોગેટ માતા બનવું કાયદેસર છે. 10 સરોગેટ બાળકો અને ક્રિસ્ટીનાના પોતાના બાળક પછી દંપતી અને બાળકો વિશે વિચારવું. ખરેખર, ક્રિસ્ટીના બાળકોને ચાહે છે તેથી તેને વધુ બાળકોની ઇચ્છા છે.

Image Credit

ક્રિસ્ટીના મૂળ મોસ્કોની છે. જ્યારે તેણી તેના પતિ ગેલિપને મળી ત્યારે તેને પહેલી નજરમાં પ્રેમ હતો. ગેલિપે કહ્યું કે તે હંમેશાં તેના હોઠ પર સ્મિત રાખે છે અને તેમ છતાં તે ખૂબ રહસ્યમય છે. તે તેને ખુબ જ પ્રેમ કરે છે.

Image Credit

બંનેને વધુને વધુ બાળકોની ઇચ્છા હતી, પરંતુ તેમની પ્રજનનક્ષમતાને કારણે આ શક્ય નથી. તેથી તેઓએ સરોગેટ માતાઓની મદદ નોંધાવવાનું નક્કી કર્યું, જેઓબાળક દીઠ 8,000 યુરો જેટલી રકમ લે છે. આર્થિક રીતે સમૃદ્ધ હોવાતી તેમને હવે ક્રિસ્ટીનાની પુત્રી, વીકા ઉપરાંત 10 બાળકો છે.

Image Credit

તેઓ ફક્ત તે જ સ્ત્રીઓની પસંદગી કરે છે કે જેઓ જુવાન છે અને પહેલેથી જ એકવાર ગર્ભવતી થઈ ગઈ છે, અને તે ખાતરી કરવા માટે પણ તપાસ કરે છે કે સ્ત્રીઓ ખરાબ ટેવો અથવા વ્યસનોમાં નથી. તેઓ કહે છે કે તેઓ તેમના પરિવારમાં વધુ બાળકો ઉમેરતા પહેલા તેમના હાલના બાળકોને થોડો મોટો થવા દેશે. તેણી પણ સ્વીકારે છે કે ઘણા બાળકોની સંભાળ રાખવી ખૂબ જ મુશ્કેલ છે, પરંતુ તેઓ તે કરશે કારણ કે તેમને આવું કરવાનું પસંદ છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *