બોલિવૂડ સ્ટાર સંજય દત્તનું નામ માધુરી દીક્ષિત સાથે રાખવામાં આવ્યું હતું, જે તે સમયની સુંદર અભિનેત્રીઓમાંની એક હતી. સમાચારો અનુસાર માધુરી અને સંજય એક સમયે ગંભીર સંબંધોમાં હતા. જોકે સંજય કે માધુરી બંનેમાંથી કોઈએ આ વાત સ્વીકારી ન હતી. પરંતુ બંનેના સંબંધો ખુબ જ ગાઢ હતા.

Image Credit

કેટલાક મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, એક ડિરેક્ટરને ટાંકીને કહેવામાં આવતું હતું કે સંજય ઘણી વાર માધુરીને કહેતો હતો કારણ કે હું તમને પ્રેમ કરું છું અને ક્રેઝી લોકોની જેમ તેમની પાછળ ચાલતો હતો. સંજયને જ્યારે એક ઇન્ટરવ્યુમાં પૂછવામાં આવ્યું હતું કે, જો તેને તક મળે, તો તે કઈ અભિનેત્રી સાથે લગ્ન કરવા માંગે છે, તો તેણે માધુરીનું નામ લીધું.

Image Credit

એવું કહેવામાં આવે છે કે માધુરી પણ સંજય દત્ત માટે નરમ કોર્નર ધરાવતો હતો. એક ઇન્ટરવ્યૂ દરમિયાન માધુરીએ કહ્યું હતું કે, “સંજય એક સજ્જન વ્યક્તિ છે, તે એકમાત્ર એવા લોકો છે જે મને સતત હસતા રહે છે.” માધુરીના આ નિવેદનને સંજય દત્ત પ્રત્યેનો તેમનો ઝોક માનવામાં આવ્યો.

Image Credit

જો કે, વર્ષ 1993 સુધીમાં, બધું બદલાઈ ગયું હતું. એવું કહેવામાં આવે છે કે સંજય દત્તની મુંબઇ સિરિયલ બ્લાસ્ટ કેસમાં ધરપકડ થતાં જ માધુરીએ તેને ઝડપી પાડ્યો હતો. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર સંજયે પણ પછીથી ઇનકાર કર્યો હતો કે તેમની અને માધુરી વચ્ચે કંઈપણ હતું.

Image Credit

એવું કહેવામાં આવે છે કે સંજય દત્તે પણ માધુરીને તેના અને માધુરીના અફેરને લગતા સમાચાર પર માફી માંગી હતી. સંજયે માધુરી સાથેના અફેર સાથે લગ્ન કર્યા હતાં અને તેમની પત્ની રિચા અને પુત્રી ત્રિશાલા ન્યૂયોર્કમાં રહેતી હતી. થોડા સમય પછી, મગજના ગાંઠને કારણે રિચાનું અવસાન થયું.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *