ગ્લેમરની દુનિયામાં કેટલાક ચહેરાઓ એવા છે કે જે એટલા સુંદર છે કે તેઓ કંઈપણ પહેરેલા ચાહકોનું દિલ જીતી લે છે. પૂજા બેનર્જી એવી જ એક અભિનેત્રી છે. નાના પડદાની આ પ્રખ્યાત અભિનેત્રી સાડી હોય કે બિકીની, તે તમામ પ્રકારના કપડાં પહેરે છે. અહીં જુઓ એકથી એક સુંદર અને સેક્સી તસ્વીરો…

Image Credit

પૂજા બેનર્જી સીરિયલ દેવ કે કે દેવ – મહાદેવ માં પાર્વતી ની ભૂમિકા ભજવી હતી. આ રોલમાં તેને ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી હતી. 34 વર્ષની આ અભિનેત્રી જ્યારે પણ સાડીમાં જોવા મળે છે ત્યારે લોકોને તેની સુંદરતાથી દિવાના બનાવે છે. તેની સુંદરતાના લાખો દીવાના છે.

Image Credit

જ્યારે પણ આ અભિનેત્રી ટ્રેડિશનલ લૂકમાં જોવા મળે છે ત્યારે ચાહકોને તેના ગ્લેમરસ લુકની ખાતરી મળી જાય છે. પૂજાને સિરિયલ તુજ સંગ પ્રીત લગાઈ સજના સીરિયલથી લોકપ્રિયતા મળી. હાલમાં તે ટીવીની સફળ અભિનેત્રી માનવામાં આવે છે.

Image Credit

અભિનેત્રી ઝલક દિખલા જા અને કોમેડી નાઇટ્સ બચાવોમાં પણ જોવા મળી છે. આ અભિનેત્રીઓ ઘણી બંગાળી ફિલ્મોમાં જોવા મળી છે. તેની સ્ટાઈલ અને બોલ્ડ સીનથી તેને ખુબ જ લોકપ્રિયતા મળી છે.

Image Credit

પૂજા બેનરજી પોઝ આપવાનું જાણે છે. જ્યારે તેણે આ રીતે તેની પાતળી કમર લગાવી ત્યારે લોકો ઘાયલ થયા હતા. પૂજા ફક્ત ટ્રેડિશનલ જ નહીં પરંતુ બિકિનીમાં પણ ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે. તેનું ફિગર જ એવું છે કે આજે પણ લોકોને ઘાયલ કરી દે છે.

Image Credit

અભિનેત્રીએ ગયા વર્ષે લોકડાઉન દરમિયાન અભિનેતા કુણાલ વર્મા સાથે લગ્ન નોંધાવ્યા હતા. ગયા વર્ષે આ અભિનેત્રીએ પણ તેના પહેલા બાળકને જન્મ આપ્યો હતો. આને કારણે તેણે તેની એક સિરિયલ પણ વચ્ચે છોડી દીધી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *