ઉર્વશી રૌતેલાએ ફરી એકવાર પોતાની સ્ટાઇલિશ શૈલી અને પ્રાકૃતિક સુંદરતાથી ચાહકોનું દિલ જીતી લીધું છે. આ છોકરીને રંગીન ડ્રેસમાં જોઈને તેના ચાહકો એટલા પ્રભાવિત થયા કે તેણે ચિત્ર પર વખાણ કર્યા. માર્ગ દ્વારા, જો તમે આ ફોટા જુઓ, તો તમે તમારી જાતને ઉર્વશીની પ્રશંસા કરતા રોકી શકશો નહીં.

Image Credit

ઉર્વશીએ ખૂબ જ સુંદર મેક્સી ડ્રેસ પહેર્યો હતો. આ સરંજામ એવો હતો કે રેઈનબો કલર્સ જોઇ શકાય છે. આ રંગો આ પોશાકમાં આકર્ષક લુક આપતો હતો. આ સરંજામની બોલ્ડ કટ અને સ્પાઘેટ્ટી નેકલાઇન એકંદરે લુકના ગ્લેમર ક્વોન્ટિઅન્ટને વધારતી લાગી.

Image Credit

ચાહકોને પણ ઉર્વશીનો આ સુંદર લૂક ગમ્યો. જ્યારે કોઈએ તેના ડ્રેસની પ્રશંસા કરી, કોઈ તેના દેખાવને ‘સુંદર’, ‘કલ્પિત’ અને ‘k્કકા’ તરીકે વર્ણવતા દેખાયા. જોકે, અગાઉ ઉર્વશીએ પિંક ડ્રેસ કોર્સેટમાં ડિઝાઇન કરેલા શોર્ટ ડ્રેસમાં ફોટા શેર કર્યા હતા. આ સરંજામમાં પણ આ અભિનેત્રી ખૂબ સુંદર લાગી રહી હતી.

Image Credit

ઉર્વશીના આ લુક વિશે શું કહેવું. રેડ કલરનો શિમરી ગાઉન એક ઇવેન્ટમાં અભિનેત્રીએ પહેર્યો હતો. તમે ચિત્રમાં જ જોઈ શકો છો કે તેમાં કેટલી ગ્લેમરસ લાગી રહી છે. તેના આ લૂકની ચર્ચાઓ ચારે બાજુ થઇ રહી છે.

Image Credit

માર્ગ દ્વારા, ઉર્વશી રૌતેલા વર્સાના ડ્રેસમાં પણ જોવા મળી હતી, જે વિશ્વના સૌથી પ્રખ્યાત લક્ઝરી ફેશન લેબલોમાંનું એક છે. ભલે તે આ તસવીરમાં સરંજામ અજમાવતી જોવા મળી હતી, તેમાં કોઈ શંકા નથી કે આ સ્કર્ટ સેટ અભિનેત્રી પર અદ્ભુત લાગતી હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *