તમને જણાવી દઈએ કે તે સમયે સલમાન અને શાહરૂખ વચ્ચે ઝઘડો થયો હતો, ત્યારે શાહરૂખ ખાને કહ્યું હતું કે તે એકદમ પરેશાન છે. તેઓ પણ તેમના બાળકોને આ ઝઘડા વિશે કશું કહી શક્યા નહીં. જ્યારે બાળકોએ અખબારોમાં વાંચ્યું ત્યારે જાણવા મળ્યું કે બંને વચ્ચે ઝઘડો થયો હતો. જો કે હવે બંને અભિનેતા ફરી એકવાર એક બીજાના મિત્ર બની ગયા છે.

ખરેખર, વર્ષ 1980 નું છે. તે દિવસોમાં સંજય અને ટીના મુનિમનું અફેર હતું. તે જ સમયે, ટીના મુનિમની ત્રણ ફિલ્મ પણ તે જ વર્ષે આવી હતી. આ ફિલ્મમાં ઋષી કપૂર તેનો હીરો હતો. આ ફિલ્મ બોક્સ ઓફીસ પર સુપરહિટ રહી હતી. આ જોતા, નિર્માતાઓ ઇચ્છતા હતા કે ભવિષ્યમાં ટીના મુનિમ અને ઋષિ કપૂર ફિલ્મોમાં જોડાય. પરંતુ અહીં, સંજય દત્તે આ સ્વીકાર્યું નહીં. તેઓ વિચારવા લાગ્યા કે ઋષિ અને ટીના વચ્ચે કંઈક ચાલતું હતું.

Image Credit

સંજય દત્ત આ વાતથી ખૂબ ગુસ્સે થયા. તેનો ગુસ્સો એટલો વધી ગયો કે તેણે અભિનેતા ગુલશન ગ્રોવર સાથે મળીને iષિ કપૂરને મારવાનું શરૂ કરી દીધું. પરંતુ આભાર તે નીતુ કપૂરને વચ્ચે મળ્યો. જે iષિ કપૂરની પત્ની છે. નીતુ કપૂરે સંજય દત્તને સમજાવ્યું કે ઋષિ અને ટીના વચ્ચે આવું કંઈ નથી અને તેઓ ખોટું વિચારી રહ્યા છે. નીતુ કપૂરની સમજાવટ પર સંજય દત્ત અટકી પાછો ફર્યો. જો કે, પાછળથી સંજય દત્ત અને ઋષિ કપૂર વચ્ચે સારી મિત્રતાનો વિકાસ થયો.

તમે સંજય દત્તની બાયોપિક જોઇ હશે. જેમાં તેને કહેવામાં આવ્યું કે તેની 308 ગર્લફ્રેન્ડ છે. પરંતુ અમે તમને જણાવી દઈએ કે ટીના મુનિમ તેની પહેલી ગર્લફ્રેન્ડ હતી. હા, બંને બાળપણના મિત્રો હતાં અને બાદમાં એક બીજાના પ્રેમમાં પડ્યાં હતાં. સોનમ કપૂરે સંજુમાં ટીના મુનિમની ભૂમિકા ભજવી હતી.

Image Credit

એવું કહેવામાં આવે છે કે સંજય દત્તના પિતા સુનીલ દત્ત અને માતા નરગિસ બંને વચ્ચેના સંબંધ વિશે જાણતા હતા. તેને પણ આ સાથે કોઈ વાંધો નહોતો. બંનેનો પ્રેમ જોઇને સુનીલ દત્તે સંજય અને ટીનાને રોકી ફિલ્મમાં કાસ્ટ કરી હતી. આ ફિલ્મ રોકી સુપરહિટ હતી. આ પછી, ટીના મુનિમે નિર્ણય લીધો હતો કે તે કોઈ અન્ય અભિનેતા સાથે ફિલ્મ નહીં કરે અને ફક્ત સંજય દત્ત સાથે જ ફિલ્મ્સ સાઇન કરશે. આને કારણે તેણે ઘણી બ્લોકબસ્ટર ફિલ્મ્સની ઓફર પણ નકારી હતી.

Image Credit

પરંતુ પછી ટીનાએ મુનિમ સંજયને છોડી દીધો. ખરેખર, સંજય દત્ત નાની ઉંમરે ડ્રગ્સનો વ્યસની હતો. ટીનાએ સંજયને ઘણું સમજાવ્યું અને તેને ખૂબ સંભાળ્યો. પણ સંજુ સહમત ન થયો. આને કારણે ટીના મુનિમે પોતાને સંજુબાબાથી દૂર કરી દીધા હતા. જોકે, ટીનાના ગયા પછી સંજય દત્તની ખૂબ ખરાબ હાલત હતી. તેઓ ટીના સાથે વિદાય લેવાનું દુ: ખ સહન કરી શક્યા નહીં.

બાદમાં સંજય દત્ત પણ જીવનમાં આગળ વધ્યા અને બાદમાં ટીના મુનિમે ભારતના સૌથી મોટા બિઝનેસ પરિવારમાં લગ્ન કર્યા. તે અનિલ અંબાણીની પત્ની છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *