ભોજપુરી સિનેમાની જાણીતી અભિનેત્રી પ્રિયંકા પંડિત તેની બોલ્ડ અને આકર્ષક શૈલીને કારણે હંમેશાં ચર્ચામાં રહે છે. ચાહકો તેની અભિનયની સાથે-સાથે તેના લુકને લઈને પણ દિવાના છે. પ્રિયંકા પંડિત ઉર્ફ ગાર્ગી પંડિત એ ભોજપુરી સિનેમાની એક પ્રખ્યાત અભિનેત્રીઓમાંની એક છે, તેથી તેની ફેન ફોલોઇંગ પણ ઘણી વધારે છે. પ્રિયંકા (પ્રિયંકા) પણ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે, તેથી જ તેના 6 લાખથી વધુ ઇન્સ્ટાગ્રામ ફોલોઅર્સ છે.

Image Credit

હાલમાં જ પ્રિયંકા પંડિતે તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર એક ખૂબ જ બોલ્ડ ફોટો પોસ્ટ કર્યો છે (પ્રિયંકા પંડિત ઇન્સ્ટાગ્રામ), જેણે હોબાળો મચાવ્યો છે. ખરેખર, પ્રિયંકાએ આ ફોટો સાથે આધ્યાત્મિક શિક્ષક ઓશોના વિચારો ક capપ્શનમાં લખ્યાં છે. આ મંતવ્યો પોર્નોગ્રાફી પર ટિપ્પણી કરે છે. પ્રિયંકાએ કેપ્શનમાં લખ્યું છે – ‘અશ્લીલતા આપણી પોતાની શોધ છે, ભગવાનની નહીં. જો તે ભગવાન માટે હોત, તો તેણે ઓશો – વસ્ત્રો પહેરીને આપણને ઉત્પન્ન કર્યું હોત.

Image Credit

જોકે લોકો પ્રિયંકાના આ તસવીર અને તેના કેપ્શનને સમર્થન આપી રહ્યા છે, પરંતુ ઘણા લોકો એવા છે કે જેઓ આ કેપ્શન અને પ્રિયંકા પંડિતના ફોટાની ટીકા કરી રહ્યા છે અને ટિપ્પણીઓમાં અભદ્ર ટિપ્પણી કરી રહ્યા છે અને ખૂબ જ ખરાબ વાતો લખતી ચીજો

આ પહેલીવાર નથી જ્યારે અભિનેત્રી પ્રિયંકા પંડિત કોઈ વિવાદમાં સામેલ છે. થોડા દિવસો પહેલા તેણે ઈન્સ્ટાગ્રામ પર એક ફની વીડિયો પોસ્ટ કર્યો હતો જેમાં તે એક પુરુષ સાથે પડેલી જોવા મળી રહી છે. ‘મુન્ના ભાઈ એમ.બી.બી.એસ’ બેકગ્રાઉન્ડમાં ફિલ્મના સંવાદને અનુસરે છે, જેનો જવાબ તે સંજય દત્તના અવાજમાં ‘ના’ કહીને આપે છે, પછી તે વ્યક્તિ મોબાઇલના સ્નેચમાં ફસાઈ જાય છે. આ વીડિયોના કેપ્શનમાં તેમણે લખ્યું છે કે લોકડાઉનમાં બીજું શું થઈ શકે છે. વિડિઓ પર, એક વ્યક્તિએ ખૂબ જ ગંદા અને અભદ્ર ટિપ્પણી કરી.

Image Credit

તેની ટિપ્પણી પર, અભિનેત્રી પ્રિયંકા પંડિતે યોગ્ય જવાબ આપ્યો અને વ્યક્તિને સાચો પાઠ ભણાવ્યો. તેમણે એક પછી એક ટિપ્પણીમાં લખ્યું – ‘તમારામાં ઘણી બધી દેવતા છે, તે પણ રમઝાન મહિનામાં, આવા સારા શબ્દો માટે જન્ન્ત તમારા માટે સારું રહેશે.’ અભિનેત્રીએ પોતાની બીજી ટિપ્પણીમાં લખ્યું હતું- ‘અને મારા માતા-પિતાને કહેવું કે હું છોકરીઓની પોસ્ટ પર આ બધું લખું છું, હું મારું નામ રોશન કરી રહી છું. તેઓ ખૂબ ખુશ થશે, જેમણે તમને આવા સારા મૂલ્યો આપ્યા છે. ‘

Image Credit

અભિનેત્રી જેટલી તેની ફિલ્મો અને અભિનયને લઈને ચર્ચામાં છે તેટલા વિવાદોમાં પણ ઘેરાયેલી છે. થોડા સમય પહેલા અભિનેત્રીના નામે અશ્લીલ એમએમએસ (પ્રિયંકા પાંડે એમએમએસ) પણ વાયરલ થઈ હતી. ગયા વર્ષે યુટ્યુબ ચેનલ ફિફાફૂઝના એક વીડિયો મુજબ, જ્યારે તેણે આ એમએમએસના સંબંધમાં અભિનેત્રી સાથે વાત કરી હતી, ત્યારે તેણે સ્પષ્ટપણે ઇનકાર કર્યો હતો કે તે વીડિયોમાં નથી. વીડિયોમાં જોવા મળેલી છોકરી કોઈ બીજી છે. અભિનેત્રીએ કહ્યું હતું કે કોઈ તેમની સાથે દુશ્મનાવટ લાવી રહ્યું છે અને તેણે આ અંગે પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ કરી હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *