નૃત્ય સંવેદના નોરા ફતેહી તાજેતરમાં જ મુંબઇ એરપોર્ટ પર જોવા મળી હતી. આ સમય દરમિયાન, અમે તમારા માટે નોરા ફતેહીની કેટલીક મહાન તસવીરો લાવ્યા છીએ, જે તમે અહીં જોઈ શકો છો.

Image Credit

હંમેશની જેમ, આ વખતે પણ નોરાનો લુક ખૂબ જ ખાસ હતો. તસવીરોમાં, તમે જોઈ શકો છો કે આ સમય દરમિયાન નોરા ફતેહીએ ફીટ જીન્સ અને હોટ ટોપ સાથે કોટ વહન કર્યું હતું. નોરાનો આ લૂક હાલમાં ખુબ જ વાઈરલ થઇ રહ્યો છે.

Image Credit

આ સાથે જ્યારે એક્સેસરીઝની વાત કરવામાં આવી ત્યારે નોરા ફતેહીની હાઈ હીલ્સ અને બ્રાન્ડેડ બેગ તેના લુકમાં ઉમેરો કરી રહી હતી. કોરોનાથી બચવા માટે નોરાએ તેના ચહેરાને માસ્કથી ઢાંક્યો છે. નોરા આ લૂકમાં એકદમ સુંદર અને બોલ્ડ લાગી રહી છે.

Image Credit

સામાન્ય રીતે, નોરા ફતેહી ક્યાંય પણ જોવા મળે છે, તેથી તે ગમે તે પોશાક પહેરે નહીં તે હંમેશા સ્ટાઇલિશ લાગે છે, પરંતુ આ વખતે નોરાએ હિંમતભેર સ્ટાઇલ ઉમેર્યો છે. ચાલો આપણે જાણીએ કે નોરા ફતેહી ડાન્સની સાથે તેની હોટ સ્ટાઇલ પણ ચાહકોમાં પ્રચલિત છે.

Image Credit

ચાહકો આતુરતાથી નોરાના મ્યુઝિક વીડિયોની રાહ જુએ છે. અને નોરાનાં ગીતો રિલીઝ થતાની સાથે જ સોશિયલ મીડિયા પર રિલીઝ થાય છે. આની સાથે, તમને જણાવી દઈએ કે નોરા સોશિયલ મીડિયા પર પણ ખૂબ જ એક્ટિવ છે. નોરા તેના અંગત અને વ્યવસાયિક જીવનથી સંબંધિત અપડેટ્સ ચાહકો સાથે શેર કરતી રહે છે. તે અવારનવાર તેના ડાન્સ વિડીઓથી અને હોટ તસ્વીરોથી ચર્ચાઓમાં રહે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *