બોલિવૂડ અભિનેત્રી મલાઈકા અરોરાએ તેના ચાહકોને ફિટ રહેવાની ટીપ્સ આપી છે. મલાઈકા અરોરા ફિટનેસમાં ઘણી એક્ટિવ છે. મલાઇકા હંમેશાં તેના ચાહકો સાથે યોગ ટિપ્સ શેર કરે છે. આ વખતે મલાઈકાએ ત્વચાને સ્વસ્થ અને ચમકદાર બનાવવા માટે યોગાસન સૂચન કર્યું છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Malaika Arora (@malaikaaroraofficial)

મલાઈકાએ સર્વસના વિશે જણાવ્યું હતું કે આ આસન તમારા ચહેરા તરફ લોહીનું નિયમન કરે છે. આ રીતે, તમારી સ્ક્રીનની રચના અને ગુણવત્તામાં સુધારો થયો છે. તે તમારા ખભા અને પીઠની શક્તિને પણ મજબૂત બનાવે છે. મલાઇકાએ હલાસણા વિશે જણાવ્યું હતું કે આ આસન તમારું તણાવ દૂર કરે છે. મન શાંત છે અને તમારી પાચન પ્રક્રિયા સારી છે. તેની તમારી ત્વચા પર આશ્ચર્યજનક અસરો છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Malaika Arora (@malaikaaroraofficial)

તેમણે ટ્રિગોનાસના વિશે કહ્યું કે આ આસન તમારી છાતી અને ખભા ખોલે છે. આ મુદ્રા છાતીને ખોલે છે, જે ત્વચાને તાજી ઓક્સિજન પ્રદાન કરે છે. તેની ત્વચાના ફાયદાની સાથે, તે તમારા પગ, હાથ અને જાંઘને પણ આકારમાં લાવે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *