અંકિતા લોખંડેએ તાજેતરમાં જ એક નવું ફોટોશૂટ કરાવ્યું, જેમાં તેના સેક્સી અને ડસ્કી અવતારને જોઈને ચાહકો આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા છે અને વખાણ કરતાં કંટાળ્યા નથી. અંકિતાએ આ તસવીરો પોતાના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર (અંકિતા લોખંડે ઇન્સ્ટાગ્રામ) પર શેર કરી છે, જેમાં તેનું સ્લિમ ટ્રાન્સફોર્મેશન (અંકિતા લોખંડે ટ્રાન્સફોર્મેશન) ચર્ચામાં આવી રહ્યું છે.

Image Credit

અંકિતા લોખંડેના આ ગ્લેમરસ ટ્રાન્સફોર્મેશનને જોતા ચાહકો દિવાના થઈ રહ્યા છે, ત્યારે ટ્રોલ દ્વારા ફરી એકવાર અભિનેત્રીને તેમના નિશાના પર લેવામાં આવી છે. કેટલાક લોકો અંકિતા પર આકરા ટિપ્પણીઓ કરી રહ્યા છે કારણ કે આ ચિત્રોમાં તેમણે તેમના શર્ટ બટનો બંધ કર્યા નથી, જ્યારે કેટલાક લોકો તેમને કપડાં કેવી રીતે પહેરવા તે શીખવી રહ્યાં છે. એક વપરાશકર્તાએ ટિપ્પણી કરી, ‘તેને પોસ્ટ કરશો નહીં, એક દિવસમાં 75 ફોટા પોસ્ટ કરશો નહીં.’ બીજા વપરાશકર્તાએ લખ્યું, ‘લાગે છે કે તમે પાગલ થઈ ગયા છો’. કેટલાક વપરાશકર્તાઓએ આવી ટિપ્પણી કરી હતી – ‘દીદી હવે વૃદ્ધ થઈ ગઈ છે’, ‘વૃદ્ધ મહિલાની સસ્તી તરંગી’, ‘ભૂતની કહિ કી’….

Image Credit

સુશાંત સિંહ રાજપૂતના ચાહકોનું નામ પણ આ સૂચિમાં શામેલ છે. સુશાંતના કેટલાક ચાહકોએ અંકિતાને આવા કપડાં પહેરીને વાંધો ઉઠાવ્યો હતો. એક પ્રશંસકે આ તસવીરો પર ટિપ્પણી કરી, ‘આવું ન કરો. સુશાંત સ્વર્ગમાંથી જોઈ રહ્યો હશે. ‘ બીજા એક ચાહકે લખ્યું, ‘હવે સુશાંતને ન્યાય મળ્યો?’ બીજી ટિપ્પણી કંઈક આવી હતી, ‘સુશાંતના મૃત્યુ પછી હવે કોઈ કામ બાકી નથી? તમે પાગલ થઈ ગયા છો? કોઈ કાઈ કેતું નથી. ‘

Image Credit

એવું લાગે છે કે છેલ્લા કેટલાક સમયથી અંકિતા લોખંડેની ઇન્સ્ટાગ્રામ પરની ફેન ફોલોઇંગ ઘણી ઝડપથી ઘટી રહી છે. પ્રતિક્રિયાઓ ખૂબ જ દુર્લભ છે, ખાસ કરીને તેની પોસ્ટ પર. થોડા મહિના પહેલા અંકિતા દરેક પોસ્ટ પર લાખો લાઈક્સ અને કોમેન્ટ્સ આપતી હતી, પરંતુ હવે તે ઘટીને ફક્ત થોડા હજારો થઈ ગઈ છે. આનું મોટું કારણ અંકિતા લોખંડે પ્રત્યે સુશાંત સિંહ રાજપૂતના ચાહકોની નારાજગી છે. કેમ કે અંકિતા ને જોઈએ નથી લાગતું કે તેને સુશાંતની યાદ આવતી હોય તે પોતાના જીવનમાં મસ્ત રહે છે.

Image Credit

ગયા વર્ષે સુશાંત સિંહ રાજપૂતના મોત બાદથી લોકોએ અંકિતાને નિશાન બનાવવાનું શરૂ કર્યું. કેટલાક લોકો તો એમ પણ કહેતા ગયા કે જો અંકિતા લોખંડે સુશાંતને છોડ્યો ન હોત તો તે આજે જીવિત હોત. તે ઘટના પછી પણ અંકિતાને અનેક પ્રસંગોએ ટ્રોલ કરવામાં આવે છે.

Image Credit

અંકિતા જ્યારે પણ સોશિયલ મીડિયા પર તેની મંગેતર વિક્કી જૈન સાથે કોઈ પોસ્ટ શેર કરતી હતી ત્યારે તે ટ્રોલને લઈને હુમલો કરતો હતો. અંકિતાએ આ અંગે લાંબા સમય સુધી મૌન ધારણ કર્યું હતું, પરંતુ માર્ચ 2021 માં તેણે એક મુલાકાતમાં સુશાંત સિંહ રાજપૂત સાથેના તેના સંબંધો અને ટ્રોલના બ્રેકઅપ વિશે વાત કરી હતી. અંકિતા લોખંડેએ કહ્યું હતું કે તેણે સુશાંતને છોડ્યો નથી, પરંતુ સુશાંત તેને છોડી ગયો હતો. ‘બોલિવૂડ બબલ’ ને આપેલા ઇન્ટરવ્યુમાં અંકિતા લોખંડેએ કહ્યું હતું કે સુશાંતે કારકીર્દિ પસંદ કરી અને આગળ વધ્યો. જ્યારે તેણી લાંબા સમયથી તેના પરત આવવાની રાહ જોતી હતી. તેણે એ પણ ખુલાસો કર્યો કે તે બ્રેકઅપ પછી અઢી વર્ષ સુધી ખૂબ જ ખરાબ તબક્કામાંથી પસાર થઈ હતી.

તે ઇન્ટરવ્યુમાં અંકિતા લોખંડેએ પણ ટ્રોલને ટ્રોલ કરી હતી. અંકિતાએ કહ્યું હતું કે જ્યારે તેણી અને સુશાંતનું બ્રેકઅપ થયું ત્યારે લોકો ક્યા હતા. તો પછી તમે કેમ આગળ ન આવ્યા અને તમે હવે આંગળી કેમ ઉભા કરો છો? આ ઇન્ટરવ્યૂ પછી, ટ્રોલરોએ અંકિતા લોખંડેને પણ વધુ ટ્રોલ કરવાનું શરૂ કર્યું હતું અને તેમની સાથે દુર્વ્યવહાર કરવાનું શરૂ કર્યું હતું.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *